அமீரகத்தின் அடியை பின் தொடரும் பஹ்ரைன்!

0
421
introduction 10 year investor visas Bahrain Tamil news

introduction 10 year investor visas Bahrain Tamil news

அமீரகத்தில் கடந்த சில நாட்களுக்கு முன் 10 வருட தங்குமிட விசா உட்பட பல மாற்றங்கள் அறிவிக்கப்பட்டிருந்தன. தற்போது இதேபோன்றதொரு 10 வருட விசா திட்டத்தை பஹ்ரைனும் கையிலெடுத்துள்ளது.

பஹ்ரைனில் தொழில்துறைகளில் முதலீடு செய்ய விரும்பும் வெளிநாட்டு முதலீட்டாளர்களுக்கு புதுப்பிக்கத்தக்க 10 வருட தங்குமிட விசாவை வழங்கிட ஏதுவான சட்டங்களை வடிவமைக்குமாறு பஹ்ரைனின் பட்டத்து இளவரசர் சல்மான் பின் ஹமத் அல் கலீஃபா உத்தரவிட்டுள்ளார்.

இதன் மூலம் பஹ்ரைனின் எதிர்நோக்கு வளர்ச்சித் திட்டம் 2030 (Vision 2030) என்ற இலக்கில் முன்னேற்றம் ஏற்படும் என்றும் பஹ்ரைனை முதலீட்டாளர்களுக்கு ஏற்றதொரு தொழில்துறை நாடாக மாற்ற முடியும் எனவும் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளனர்.

introduction 10 year investor visas Bahrain Tamil news

தமிழ்நியூஸ் இணையத்தளத்தில் அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை