மஹத்தின் முத்தக் காட்சி வெளியானது..!

0
409
Big Boss Mahat Kissing Pia, Big Boss Mahat Kissing, Mahat Kissing Pia, Big Boss Mahat, Tamil News, Tamil Cinema News, Latest Tamil Cinema News

ஐஸ்வர்யா மற்றும் யாஷிகாவின் விருப்பப்படி பிக்பாஸ் வீட்டில் பலருடன் சண்டை போட்டு நிகழ்ச்சியிலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டவர் நடிகர் மகத். பிக்பாஸ் வீட்டில் பெண்களோடு வலம் வந்தவர் மஹத். பின்னர் அவரின் காதலி வெளியே காத்திருக்க, யாஷிகாவை காதலிப்பதாக கூறி அதிர்ச்சி கொடுத்தார். Big Boss Mahat Kissing Pia

ஆனால், நிகழ்ச்சியிலிருந்து வெளியேறிய மஹத் காதலியை சமாதானப்படுத்தி புகைப்படங்கள் வெளியிட்டார்.
இப்போது லிஃப்ட்டுக்குள் நடிகை பியாவுக்கு மஹத் உதட்டு முத்தம் கொடுக்கும் புகைப்படம் வெளியாகியுள்ளது. இது என்னடா என எல்லாரும் ஆச்சரியப்பட்டு நிற்க,, இது 2013ம் ஆண்டு மஹத் நடித்த தெலுங்கு படமான ‘பேக் பெஞ்ச் ஸ்டூடண்ட்’ என்ற படத்தில் இடம் பெற்ற முத்தக் காட்சி என தெரியவந்துள்ளது.
யார்டா இந்த வேலய பார்த்தது…?
Big Boss Mahat Kissing Pia

Picture credit – Google

Silk Smitha 39 Years Old Movie Release
நடிகை நிலானி புகார்…! காதலன் தீக்குளிப்பு….!
ஜோதிகாவுக்கு யார் என்றாலும் பாட்டெழுதலாம்…..!!!
‘காதலை தேடி நித்யா நந்தா’ ஃபர்ஸ்ட் லுக்
சிவகார்த்திகேயனுக்கு ஆமா போட்ட இசைப்புயல்….!!
சந்தோஷத்தை உதடு முத்தம் வழியாக பகிர்ந்து கொண்ட சன்னி லியோன்

கவர்ச்சி நடிகை சன்னி லியோன் மும்பையில் வசித்து வருகிறார். சமீபத்தில் அவர் 3 குழந்தைகளை தத்தெடுத்து வளர்த்து வருகிறார். குடும்பம் பெரிதானதையடுத்து தற்போது இருக்கும் வீடு இடப்பற்றாக் குறையாக இருந்ததால் புதிய வீடு வாங்கியிருக்கிறார். விநாயகர் சதுர்த்தி அன்று புதிய வீட்டுக்கு கணவருடன் குடிபுகுந்தார் சன்னி. இதுபற்றி அவர் கூறும்போது,‘இந்த நாளில் என்ன சடங்கு, சம்பிரதாயம் செய்வது என்று எனக்கு தெரியவில்லை……

எமது ஏனைய தளங்கள்