முதல் வெற்றியை பதிவு செய்தது இந்தியா: தொடரிலிருந்து வெளியேறியது ஹாங்காங்

0
418
asia cup 2018 india beat hongkong 26 runs

ஆசிய கிண்ண தொடரில் நேற்று செவ்வாய்க்கிழமை நடைபெற்ற 4வது லீக் போட்டியில் இந்தியா அணி 26 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் ஹாங்காங் அணியை வீழ்த்தியது. ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தில் ஆசிய கோப்பை கிரிக்கெட் தொடர் நடைபெற்று வருகிறது. நேற்று நடைபெற்ற 4வது லீக் போட்டியில் டாஸ் வென்ற ஹாங்காங் அணி பந்து வீச்சை தேர்வு செய்தது. asia cup 2018 india beat hongkong 26 runs, tamil sports, today cricket news, asia cup,ind vs hk

இந்திய அணியிலிருந்து ரோஹித் ஷர்மா மற்றும் ஷிகர் தவான் தொடக்க வீரர்களாக களம் இறங்கினர். அதில் ரோஹித் ஷர்மா 23 ஓட்ங்களை எடுத்த நிலையில் ஆட்டமிழந்தார். நிலைத்து நின்று ஆடிய ஷிகார் தவான் 127 ஓட்டங்களை எடுத்தார்.

தொடர்ந்து களமிறங்கிய அம்பதி ராயுடு 60 ஓட்டங்கள் எடுத்து ஆட்டமிழிந்தார். தவான் மற்றும் அம்பதி ராயுடு இணை மொத்தமாக 116 ஓட்டங்கள் எடுத்திருந்தது. அதை தொடர்ந்து தவான், தினேஷ் கார்த்திக் உடன் ஜோடி சேர்ந்து ஆடினார்.

40.4 ஓவர்கள் முடிவில் இந்தியா 240 ரன்களை எடுத்தது. அதன்பின் வந்த தோனி ஓட்டமெதுவும் எடுக்காமல் பெவிலியன் திரும்ப, தினேஷ் கார்த்தி (33) என்ற சொற்ப ஓட்டங்களை எடுத்து ஆட்டமிழந்தார். மொத்தமாக 50 ரன்கள் முடிவில் இந்திய அணி 7 விக்கெட் இழப்புக்கு 285 ரன்கள் எடுத்தது.

286 என்ற இலக்குடன் அடுத்ததாக ஹாங்காங் அணி ஆட துவங்கியது. தொடக்க ஆட்டக்காரர்களாக களமிறங்கிய நிஷாகத் கான் மற்று அன்சுமன் ராத் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினர். இந்த இணை நிதானமாக ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி 174 ஓட்டங்களை எடுத்தது.

34வது ஓவரில் குல்தீப் யாதவ் வீசிய பந்தில் அன்சுமத் ராத், ரோஹித் ஷர்மாவிடம் கேட்ச் கொடுத்து விக்கெட்டை பறிகொடுத்தார். அதை தொடர்ந்து 92 ரன்கள்ஓட்டங்களை எடுத்திருந்த நிசாகத் கான் கலீல் அகமது வீசிய பந்தில் எல்பிடபுள்யூ முறையில் விக்கெட் இழந்து பெவிலியன் திரும்பினார்.

அதை தொடர்ந்து இந்திய வீரர்களின் ஆதிக்கம் விளையாட்டில் தொடங்கியது. இந்திய வீரர்கள் வீசிய பந்துகளில் தாக்குப்பிடிக்க முடியாமல், ஹாங்காங் அணி வீரர்கள் அடுத்தடுத்து ஆட்டமிழந்தனர். மொத்தமாக 50 ஓவர்கள் முடிவில் ஹாங்காங் அணி 259 ஓட்டங்களை மட்டுமே எடுத்தது.

இதன் படி இந்திய அணி 26 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் ஆசிய கோப்பை 4வது லீக் ஆட்டத்தில் வெற்றி பெற்றது. இந்தியாவின் சார்பில் கலீல் அகமது மற்றும் சாஹல் ஆகியோர் 3 விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றினர். குல்தீப் யாதவ் 2 விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றினர். சிறப்பாக விளையாடி சதத்தை கடந்த ஷிகர் தவான் ஆட்டநாயகனாக தேர்வு செய்யப்பாட்டார். #tamil sports news

asia cup 2018 india beat hongkong 26 runs

Tamil News Group websites

Tags: tamil sports news,tamil cricket news,today sports updates,tamil news sports,more sports news