இன்றைய ராசி பலன் 28-05-2018

0
868
Today horoscope 28-05-2018

(Today horoscope 28-05-2018 )

இன்று!
விளம்பி வருடம், வைகாசி மாதம் 14ம் தேதி, ரம்ஜான் 12ம் தேதி, 28.5.18 திங்கட்கிழமை, வளர் பிறை, சதுர்த்தசி திதி இரவு 7:33 வரை; அதன் பின் பவுர்ணமி திதி, விசாகம் நட்சத்திரம் இரவு 12:13 வரை; அதன் பின் அனுஷம் நட்சத்திரம், மரண, சித்தயோகம்

* நல்ல நேரம் : காலை 6:00 – 7:30 மணி
* ராகு காலம் : காலை 7:30 – 9:00 மணி
* எமகண்டம் : காலை 10:30 – 12:00 மணி
* குளிகை : மதியம் 1:30 – 3:00 மணி

* சூலம் : கிழக்கு
* பரிகாரம் : தயிர்
* சந்திராஷ்டமம் : அசுவினி,பரணி
* பொது : வைகாசி விசாகம், முருகன் வழிபாடு, அக்னி நட்சத்திரம் முடிவு இரவு 2:11 மணி, இரவு 7:34 முதல் கிரிவலம் ஆரம்பம்

மேஷ ராசி நேயர்களே !
நேர்மை எண்ணத்துடன் செயல்படுவீர்கள். புதிய சாதனை நிகழ்த்த வாய்ப்பு கிடைக்கும். தொழில், வியாபாரத்தில் வருமானம் அதிகரிக்கும். பணியாளர்கள் பணி விஷயமாக வெளியூர் செல்வர். பெண்கள் கணவரின் அன்பை பெறுவர்.

ரிஷப ராசி நேயர்களே !
உறவினரின் ஆலோசனை வளர்ச்சிக்கு வழிவகுக்கும். தொழில், வியாபாரத்தில் அபரிமிதமான முன்னேற்றம் உண்டாகும். சேமிக்கும் விதத்தில் லாபம் கிடைக்கும். பெண்கள் வீட்டு உபயோகப் பொருள் வாங்குவர். உடல்நிலை சீராக இருக்கும்.

மிதுனம் ராசி நேயர்களே !
சுயநலம் கருதாமல் செயல்படுவீர்கள். கடந்த கால உழைப்புக்கு நற்பலன் தேடி வரும். தொழில் வியாபாரத்தில் லாபம் திருப்தியளிக்கும். சேமிப்பு உயரும். பிள்ளைகளின் தேவையறிந்து நிறைவேற்றுவீர்கள். அரசு வகையில் எதிர்பார்த்த நன்மை கிடைக்கும்.

கடக ராசி நேயர்களே !
இனிய பேச்சால் அனைவரையும் கவர்வீர்கள். உறவினர், நண்பர் பாசத்துடன் நடந்து கொள்வர். தொழில், வியாபாரத்தில் நல்ல வளர்ச்சி உண்டாகும். வருமானம் அதிகரிக்கும். குடும்பத்துடன் விருந்து விழாவில் பங்கேற்பீர்கள்.

சிம்ம ராசி நேயர்களே !
நேர்மை மிக்கவராக செயல்படுவீர்கள். தொழில், வியாபாரத்தில் திட்டமிட்ட இலக்கு நிறைவேறும். வருமானம் அதிகரிக்கும். குடும்பத்தில் சுபவிஷயம் குறித்த பேச்சு நடக்கும். பெண்கள் ஆன்மிக நாட்டமுடன் செயல்படுவர்.

கன்னி ராசி நேயர்களே !
உறவினரிடம் கருத்துவேறுபாடு உருவாகலாம். தொழில், வியாபாரத்தில் ஆதாயம் சுமாராக இருக்கும். பணியாளர்கள் பணிச்சுமையால் அவதிப்படுவர். பெண்களுக்கு பிள்ளைகளின் வழியில் திடீர் செலவு உண்டாகும். உடல்நலனில் அக்கறை தேவை.

துலாம் ராசி நேயர்களே !
பொறுப்பு அதிகரிப்பால் சிரமத்திற்கு ஆளாவீர்கள். தொழில் வியாபாரத்தில் லாபம் சுமாராக இருக்கும். பணியாளர்கள் நிர்வாகத்தின் எதிர்ப்பைச் சந்திப்பர். பெண்கள் ஆன்மிக நாட்டமுடன் செயல்படுவர். பிள்ளைகள் கல்வி வளர்ச்சி காண்பர்.

விருச்சிகம் ராசி நேயர்களே !
முன்யோசனையுடன் செயல்படுவது நல்லது. தொழில், வியாபாரத்தில் இடையூறு குறுக்கிடலாம். லாபம் சுமாராக இருக்கும். பணியாளர்கள் பணிச்சுமைக்கு ஆளாக நேரிடலாம். பெண்களுக்கு உடல்நலனில் அக்கறை தேவை.

தனுசு ராசி நேயர்களே !
பேச்சில் நிதானம் பின்பற்றவும். தொழில், வியாபாரத்தில் மறைமுகப்போட்டி குறுக்கிடும். லாபம் சுமாராக இருக்கும். பணியாளர்கள் பணிச்சுமையைச் சமாளிக்க முடியாமல் திணறுவர். பெண்கள் பிள்ளைகளால் சிரமத்திற்கு ஆளாவர்.

மகர ராசி நேயர்களே !
மனதில் உற்சாகம் நிறைந்திருக்கும். தொழில், வியாபாரத்தில் அபரிமிதமான முன்னேற்றம் ஏற்படும். லாபம் அதிகரிக்கும். பணியாளர்கள் பணியிலக்கை விரைந்து முடிப்பர். விருந்து, விழாவில் பங்கேற்பீர்கள். பெண்கள் ஆடை, ஆபரணம் வாங்க யோகமுண்டாகும்.

கும்பம் ராசி நேயர்களே !
உங்களின் நற்செயலை சிலர் குறை சொல்வர். தொழில் வியாபாரத்தில் லாபம் சீராக இருக்கும். பணியாளர்கள் பணிச்சுமையை சந்தித்தாலும் ஆதாயம் கிடைக்கும். பெண்கள் குடும்பநலனில் அக்கறை கொள்வர். வாகனத்தில் மிதவேகம் பின்பற்றவும்.

மீனம் ராசி நேயர்களே !
உறவினரிடம் எதிர்பார்த்த உதவி கிடைக்கும். தொழில் வியாபாரத்தில் லாபம் சுமாராக இருக்கும். பணியாளர்கள் சக ஊழியர்களிடம் கருத்து வேறுபாடு கொள்வர். உடல்நலனுக்காக சிகிச்சை செய்ய நேரிடும். பெண்களுக்கு செலவில் சிக்கனம் தேவை.

மேலும் பல சோதிட தகவல்கள்   

எமது ஏனைய தளங்கள்

Keyword:Today horoscope 28-05-2018