புதிய புராதன உயர் விலங்கினங்கள் மூன்றை கண்டறிந்த விஞ்ஞானிகள்!!

0
262
Scientists discovered three ancient primaries world tamil news

அறிவியலாளர்கள் புராதன பழங்கால உயர் விலங்கினங்களான மூன்றை அடையாளம் கண்டுள்ளதாக தெரிவித்துள்ளனர். Scientists discovered three ancient primaries world tamil news

அமெரிக்க ஆஸ்டின் டெக்சாஸ் பல்கலைக்கழகத்தில் ஆராய்ச்சியாளர்கள் கூறியதாவது:-

42 மில்லியன் முதல் 46 மில்லியன் ஆண்டுகளுக்கு முன்பு வாழ்ந்த பழங்கால விலங்கினங்கள் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. உயர் விலங்கினங்கள் என்பது ஒரு குழு, இது பொதுவாக மனிதர்கள் உள்பட லெமுர், குரங்குகள் மற்றும் குரங்குகளுடன் தொடர்புடைய அனைத்து இனங்களையும் உள்ளடக்கியது.

மனிதவள பரிவர்த்தனையின் இதழில் விவரிக்கப்பட்ட இந்த இனங்கள், தெற்கு கலிபோர்னியாவில் பசுமையான வெப்பமண்டல காடுகள் நிறைந்த காலத்தில் அமெரிக்காவின் சான் டியாகோ மாவட்டம் வசிப்பிடங்களாக இருந்தன. ஆராய்ச்சியாளர்கள் இந்த புதிய இனங்களுக்கு ஏக்வியாகேயாகஸ் வால்ஷி, கன்னெல்டரிசியஸ் ராண்டலி மற்றும் ப்ரோண்டோமிம்ஸ் செருட்டி என பெயரிட்டு உள்ளனர்.

tags :- Scientists discovered three ancient primaries world tamil news

இன்னும் பல சுவாரஸ்யமான செய்திகள் 

    ***************************************

எமது ஏனைய தளங்கள்