ஆம்ஸ்டர்டாம் வீதிகளில் மேலதிக போலீஸ்காரர்களை நியமிக்க விரும்புகிறார் புதிய மேயர்

0
262
mayor cops Amsterdam streets report tamil news

ஆம்ஸ்டர்டாமின் மேயர் Femke Halsema டச்சு பாராளுமன்றத்தின் கீழ் தளத்தை உறுதிப்படுத்த காவல்துறை அதிகாரிகளை நியமிப்பதற்கு ஒரு “இறுதி முயற்சி” செய்கிறார். அவர் இந்த விஷயத்தை நீதி மற்றும் பாதுகாப்பு அமைச்சரான Ferdinand Grapperhaus உடன் விவாதித்து வருகிறார். mayor cops Amsterdam streets report tamil news

Amsterdam இன் சிவப்பு விளக்கு பகுதிக்கு சென்று பார்வையிட்டார். ஆனால் பிறர் கூறுவது போல் அங்கே முழுமையான “அக்கிரமம்” இல்லை. எனினும் “ஆனால் மிகக் குறைவான செயலாக்கர்கள் மற்றும் அலுவலர்கள் உள்ளனர் என்பது உண்மையே, என்றார்.”

ஆம்ஸ்டர்டாமை மையமாகக் கொண்டு இயங்குவதால், குற்றங்களுக்கு எளிதாக பணம் செலுத்தி தப்பிக்கக்கூடியதாக இருப்பதோடு, குற்றவியல் தொழில் பாதைகளுக்கு இளைஞர்களை இட்டு செல்வதாக அப்பகுதிகள் அமைந்திருப்பதால் பொலிஸ் அதிகாரிகளை நியமிக்கவிருப்பதாக மேயர் கூறினார்.

tags :- mayor cops Amsterdam streets report tamil news
மேலதிக உலக செய்திகள்
பாகம் 2: யார் இந்த யாஷிகா ஆனந்த்??
சுவிஸ் செக்ஸ் நிறுவனம் வர்த்தக முத்திரை மீறலுக்காக இலாப தண்டம் செலுத்துகிறது!!
முன்மொழியப்பட்ட ஊதிய வெட்டுக்களுக்கு எதிராக ரயில் தொழிலாளர்கள் கண்டனம்
சுய பரிசோதனை HIV கிட் சுவிட்சர்லாந்து சந்தையில் விற்பனக்கு
ஈரானிய ஜனாதிபதி சுவிட்சர்லாந்திற்கு உத்தியோகபூர்வ விஜயம்
தமிழீழ விடுதலைப் புலிகளுக்கு சுவிஸ் வழங்கிய அங்கீகாரம்; வரலாற்று தீர்ப்பு

எமது ஏனைய தளங்கள்