கஞ்சா குற்றவாளி ஓஸ் துப்பாக்கிச் சூட்டில் கொல்லப்பட்டார்

0
674
cannabis convict killed shooting, cannabis convict killed, cannabis convict, convict killed shooting, killed shooting, Tamil Netherland news, Netherland Tamil News

cannabis convict killed shooting

திங்கட்கிழமை அதிகாலை ஓஸ்ஸில் இருக்கும் ஒரு கரவான் பூங்காவில் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார். இவர் 30 வயதான பீட்டர் நெட்டென் என அடையாளம் காணப்பட்டார். குறித்த நபர் தனது பாட்டி வீட்டு கொட்டிலில் கஞ்சா சேமித்து வைத்திருப்பதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் என கூறப்படுகிறது.

Hoogheuvelstraat நகரின் கரவன் பூங்காவில் திங்களன்று 2:30 மணியளவில் பீட்டர் நெட்டென் சுட்டுக்கொல்லப்பட்டார். அவசர சேவைகள் ஊழியர்கள் அவரை மீட்க முயன்றும் முடியாமல் போனது. சம்பவ இடத்திலேயே அவர் உயிரிழந்தார்.

காவல்துறையினர் ஒரு தடயவியல் விசாரணையை நடத்தியதுடன், உள்ளூர் மக்களிடம் பேசி பல கட்டடங்களிலும் குற்றவாளியை தேடினர், இதனை காவல்துறையின் செய்தித் தொடர்பாளர் ஒருவர் உறுதிப்படுத்தினார்.

இந்த ஆண்டு மார்ச் மாதத்தில், ஊடகச் செய்திகளின் படி, கிட்டத்தட்ட 50 கிலோகிராம் கஞ்சாக்களை அவர் தனது பாட்டியின் வீட்டு கொட்டிலில் சேகரித்து வைத்திருந்ததாக குற்றஞ்சாட்டப்பட்டு, 5 மாதங்கள் சிறையிலிருந்தார். 2016 ஆம் ஆண்டு ஆகஸ்ட் மாதம் போலீஸ் ஒருவர் நேட்டனின் பாட்டி வீட்டை சோதனை செய்த போது இந்த கஞ்சா சேமிப்புகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. நெட்டனின் பாட்டி சமூக சேவை செய்யும் ஒரு நபர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

cannabis convict killed shooting, cannabis convict killed, cannabis convict, convict killed shooting, killed shooting, Tamil Netherland news, Netherland Tamil News

Tamil News Groups Websites

ஓரினச் சேர்க்கையாளர்களின் முதல் ஒன்று கூடல்!!
2018 உலகக் கோப்பைக்கான உத்தியோகபூர்வ பந்தை அங்கீகரித்த சுவிஸ்