சூரிச் விமான நிலையம் தானியங்கி பாஸ்போர்ட் கட்டுப்பாடுகளை அறிமுகப்படுத்துகிறது

0
562
Zurich Airport introduces automatic passport controls, Zurich Airport introduces automatic passport, Zurich Airport introduces automatic, Zurich Airport introduces, Zurich Airport, Tamil Swiss News, Swiss Tamil news

(Zurich introduces automatic passport controls)

கோடை விடுமுறையை ஒட்டி, சூரிச் விமான நிலையத்தின் புதிய பாஸ்போர்ட் கட்டுப்பாட்டு தளம் அதன் கதவுகளை திறந்துள்ளது. எட்டு தானியங்கி பாஸ்போர்ட் கட்டுப்பாட்டு இயந்திரங்களை பயன்படுத்தி வெற்றிகரமான சோதனை கட்டத்திற்குப் பிறகு, மேலும் ஐந்து இயந்திரங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன. ஏனைய ஆறு கவுண்டர்கள் எல்லை காவலால் இயக்கப்படும்.

பயணிகள் அதிகரித்து வரும் விடுமுறைக் காலங்களில், பாஸ்போர்ட் கட்டுப்பாட்டு தளம் அடிக்கடி உச்ச நேரங்களில் அதிகபட்ச பயன்பாட்டுக்கு நீட்டிக்கப்படுவதால், விமான நிலைய ஆபரேட்டர் இந்நிலையை புதுப்பிக்க முடிவு செய்திருந்தார். விமான நிலையத்தில் எல்லைக் கட்டுப்பாட்டுக்கு பொறுப்பாயிருக்கும் சூரிச் பொலிஸுடன் ஒத்துழைத்து இந்த வேலை செய்யப்பட்டது.

பயோமெட்ரிக் பாஸ்போர்ட் வைத்திருப்பவர்கள் மற்றும் சுவிஸ், ஐரோப்பிய யூனியன் அல்லது ஐரோப்பிய பொருளாதார பகுதி குடியுரிமை பெற்றவர்கள் 18 வயதிற்குட்பட்ட பயணிகள், வழக்கமான எல்லை கட்டுப்பாட்டு அலுவலர்களுக்கு தங்கள் பாஸ்போர்ட்களை வழங்குவதற்கு பதிலாக ஸ்கேனர்களைப் பயன்படுத்தலாம்.

Zurich Airport introduces automatic passport controls, Zurich Airport introduces automatic passport, Zurich Airport introduces automatic, Zurich Airport introduces, Zurich Airport, Tamil Swiss News, Swiss Tamil news

Tamil News Groups Websites

ஓட்டுனர் இல்லா பஸ்களை வழிநடத்தும் போக்குவரத்து சமிஞ்சை விளக்குகள்