தீயணைப்புத் தளபதியை விசாரணை செய்ய சொல்லிக் கோரும் தொழிற்சங்கங்கள்

0
253
Amsterdam fire department commander investigate, Amsterdam fire department commander, Amsterdam fire department, fire department commander investigate, department commander investigate, Tamil Swiss news, Swiss Tamil news

(Amsterdam fire department commander investigate)

ஆம்ஸ்டர்டாம் தீயணைப்புத் தளபதி Leen Schaap செய்த அறிக்கை பற்றிய ஒரு சுயாதீன விசாரணையை தொழிற்சங்கங்கள் விரும்புகின்றன. Schaap, செய்தி ஊடகத்தில், ஊழியர்களைப் பற்றி விமர்சித்ததால், கடமைகளை மீறியதாக அவர்கள் குற்றம் சாட்டினர், Het Parool  தெரிவித்தது.

கடந்த மாதம் Schaap, NPO வானொலி நிகழ்ச்சியில் De Nieuws BV இல் ஆம்ஸ்டர்டாம் தீயணைப்பு பிரிவின் தற்போதைய நிலை பற்றி பேசினார். இந்த அமைப்பு “பணியாளர் பங்கு மாஃபியா” தலைமையிலானது என்று அவர் கூறினார். “இதற்கு, தளபதி இனி பொறுப்பில் இல்லை” என்று Schaap கூறினார். Schaap இன் கூற்றுப்படி, ஊழியர்களிடையே பாகுபாடு உள்ளது, மற்றும் அமைப்பு ஓரளவு மோட்டார் சைக்கிள் குழுவுக்கு ஒத்திருக்கிறது. “நிச்சயமாக, அவர்கள் குற்றவாளிகள் அல்ல, ஆனால் அமைப்பில் அதிக வேறுபாடு உள்ளது,” என்றார்.

உள்ளூர் பாதுகாப்பு அலுவலகத்திற்கு Veiligheidsregio Amsterdam Amstelland க்கு விசாரணைக்காக தொழிற்சங்கங்கள் கோரிக்கை அனுப்பின.

Amsterdam fire department commander investigate, Amsterdam fire department commander, Amsterdam fire department, fire department commander investigate, department commander investigate, Tamil Swiss news, Swiss Tamil news

Tamil News Groups Websites