ஜெர்மனியில் கடுமையான இடியுடன் கூடிய மழை…!

7
690
Germany Heavy thunderstorms News Tamil, Germany Heavy thunderstorms News, Germany Heavy thunderstorms, Germany Heavy, Germany
Photo Credit : theLocal.de

(Germany Heavy thunderstorms News Tamil)

கடந்த திங்கட்கிழமை அதிகாலையில் கடுமையான மின்னல், வலுவான புயல் மற்றும் ஆலங்கட்டி மழை பெய்துள்ளது.

இதன் காரணமாக லோயர் ரைன் மற்றும் ஈஃபெல் பிராந்தியத்தில் வாழும் மக்களை பொலிசார் அவசர சேவைக்காக எச்சரிக்கை செய்துள்ளனர்.

புயல் நாட்டின் மேற்கு மற்றும் ஈஸ்ட் ரைன்-வெஸ்ட்பாலியா (NRW), ரைன்லேண்ட்-பாலடினேட் மற்றும் சார்லண்ட் மாநிலங்களில் மேற்கில் ஈஃபெல் மலைத்தொடர்களை வென்றது. NRW இன் ஆச்சின் நகரம் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளது.

சுமார் 70 நிமிடங்கள் நீடித்த புயலால் ஆச்சேனின் பொலிஸ் 320 அவசர அழைப்புகள் வந்த வண்ணமே இருந்துள்ளது. அதிகாரிகள் வழங்கிய தகவலின்படி, பொது மக்கள் எவருக்கும் காயங்கள் எதுவும் ஏற்படவில்லை என எந்த அறிக்கையும் இல்லை.

ஆச்சின் அருகே ஸ்டால்பெர்கின் NRW நகரத்தில், யூரோபா டன்னல் முழுக்க நீரில் மூழ்கியதால் அப்பகுதி மூடப்பட்ட்டுள்ளது. சனிக்கிழமை அன்று மீண்டும் சுரங்கப்பாதை திறக்கப்பட வேண்டும் என்று போலீசார் எதிர்பார்க்கின்றனர்.

ட்ரீயரில் உள்ள ஒரு போலீஸ் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், மூடப்பட்ட இந்த சாலைகள் குறைந்தபட்சம் திங்கட்கிழமை காலை வரை மீண்டும் திறக்கப்படாது என்று கூறினார்.

இதற்கிடையில் ரைன்லேண்ட்-பலாடினெட்டில் உள்ள Zemmer நகராட்சியில், மின்னலானது உயர் மின்னழுத்தக் கோட்டையை அழித்ததால், மின்சக்தி வெளியேறியது.

ஹரேன் மற்றும் அரிச்சின் நகரங்களில், மின்னல் தாக்குதல்களால் ஏற்பட்ட தீவிபத்துகளை கட்டுப்பாட்டுக்குள் கொண்டு வருவதற்கு தீ பாதுகாப்பு படையினர் அழைக்கப்பட்டனர்.

குறிப்பாக வெஸ்ட் லோயர் சாக்சனி, கடுமையான மழை மற்றும் ஆலங்கட்டி மழை; இப்பகுதியில் காற்று காற்றுகள் மணி நேரத்திற்கு 75 கி.மீ. வேகத்தை எட்டியுள்ளன.

பிரான்ஸ், லுக்சம்பேர்க் மற்றும் பெல்ஜியங்களிடமிருந்து இந்த புயல் வந்ததுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

டி.டபிள்யூ.டி படி, நாட்டின் மேற்கு மற்றும் வடமேற்கு திங்கட்கிழமை பிற்பகுதியில் இன்னும் மின்னல் மற்றும்இடிகளை காணக்கூடியதாக இருந்தது.

web title : Germany Heavy thunderstorms News Tamil

Tamil News

7 COMMENTS

  1. When I initially commented I clicked the “Notify me when new comments are added” checkbox and now each time a comment is added I get three e-mails with the same comment. Is there any way you can remove people from that service? Thanks!|

  2. It’s a shame you don’t have a donate button! I’d without a doubt donate to this fantastic blog! I guess for now i’ll settle for bookmarking and adding your RSS feed to my Google account. I look forward to new updates and will share this website with my Facebook group. Chat soon!|

  3. Hi there, just become alert to your weblog thru Google, and found that it’s truly informative. I am going to watch out for brussels. I’ll appreciate if you happen to proceed this in future. Many folks shall be benefited from your writing. Cheers!|

  4. I really like your blog.. very nice colors & theme. Did you create this website yourself or did you hire someone to do it for you? Plz answer back as I’m looking to create my own blog and would like to know where u got this from. kudos|

  5. This design is incredible! You definitely know how to keep a reader entertained. Between your wit and your videos, I was almost moved to start my own blog (well, almost…HaHa!) Excellent job. I really loved what you had to say, and more than that, how you presented it. Too cool!|

  6. I’m not that much of a online reader to be honest but your sites really nice, keep it up! I’ll go ahead and bookmark your site to come back later. Cheers|

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here