வெலிக்கடைச் சிறைச்சாலையில் ஒட்டப்பட்டுள்ள திடீர் அறிவித்தல்கள்

0
654
Sudden announcements pushed Welikada prison

வெலிக்கடைச் சிறைச்சாலையில் கைதிகள் நடமாடும் பகுதிகளில் கைத்தொலைபேசிகள் மற்றும் தொலைபேசி இணைப்புக்களை தம்வசம் வைத்திருக்கும் கைதிகள் அவற்றை உடனடியாக சிறைச்சாலை அதிகாரிகளிடம் ஒப்படைக்குமாறு அறிவித்தல்கள் ஒட்டப்பட்டுள்ளன. (Sudden announcements pushed Welikada prison)

கைத்தொலைபேசிகள் மற்றும் தொலைபேசி இணைப்புக்களை பயன்படுத்தும் கைதிகளுக்கு எதிராக சட்ட நடவடிக்கை எடுக்குமாறு நீதியமைச்சு ஏற்கனவே அறிவித்தல் விடுத்திருந்தது.

இதற்கமைய சிறைக்கூடங்களுக்குள் தேடுதல் நடவடிக்கைகள் முன்னெடுக்கப்படுவதற்கு முன்னதாக கைத் தொலைபேசிகள் மற்றும் தொலைபேசி இணைப்புக்களை அதிகாரிகளிடம் ஒப்படைக்கும் கைதிகளுக்கு மன்னிப்பு அளிக்கப்படும் என்றும் இந்த அறிவித்தலில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அவ்வாறு கையளிக்காத கைதிகளுக்கு அதிகபட்சமாக தண்டனை வழங்கப்படும் என்றும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

தமிழ்நியூஸ் இணையத்தளத்தில் அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை

Tamil News Group websites

Tags; Sudden announcements pushed Welikada prison