ஆப்பிள் நிறுவனத்துடன் கைகோர்க்கும் சீனா: காரணம் என்ன தெரியுமா?

0
660
china boe oled panel apple supplier

(china boe oled panel apple supplier)
ஆப்பிள் நிறுவன ஐபோன் X மாடலுக்கு சாம்சங் நிறுவனம் OLED பேனல்களை வழங்கி வருகிறது. OLED பேனல்களுக்கு சாம்சங் நிறுவனத்தை ஆப்பிள் நம்பியிருக்கும் நிலையில், வால் ஸ்ட்ரீட் ஜர்னலில் வெளியாகியிருக்கும் தகவல்களில் ஆப்பிள் OLED பேனல்களை சீன நிறுவனத்திடம் இருந்து வாங்க இருப்பதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

உற்பத்தி திறனை மேம்படுத்துவதன் விளைவாக சீன நிறுவனம் ஆப்பிள் நிறுவனத்துக்கு OLED பேனல்களை வழங்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. சீனாவின் BOE தொழில்நுட்ப குழுமம் ஆப்பிள் நிறுவனத்தின் எதிர்கால ஐபோன் மாடல்களுக்கு OLED பேனல்களை வழங்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

Tamil News Group websites

china boe oled panel apple supplier

Tags : china boe oled panel, iphone news updates, about OLED screens,apple supplier, tamil news