“நான் நிறைய offers கொடுத்தேன். But, எனக்கு இதுவரை எந்த offer உம் கிடைக்கல!” கொளுத்திப்போடும் ஸ்ரீரெட்டி.

0
315
Sri reddy interview about sri kanth offers

ஸ்ரீ ரெட்டி ஓயாது ஒவ்வொரு பிரபலங்களின்  பெயரையும் வெளியிட்டு வந்து கொண்டிருக்கும் நிலையில் பிரபல டிவி சனல் ஒன்றிக்கு கொடுத்த பேட்டி ஒன்றில் ராகவா லாரான்ஸ் மற்றும் முருகதாஸ் ஸ்ரீ காந்த் பெயர்களை கூறியது மட்டுமன்றி அவர்கள் பற்றிய உண்மைகளை புட்டு வைத்தார் .(Sri reddy interview about sri kanth offers)

அதாவது ஸ்ரீ காந்தை தான் முதன் முதலின் செலிப்ரிட்டி கிரிகெட் லீகில் தான் சந்தித்தேன் . அவர் தான் என்னுடைய கண் மற்றும் உடல் தமிழ் நாட்டு பெண்கள் போல் உள்ளதாகவும் தான் உனக்கு தமிழில் வாய்ப்பு வாங்கி தருவதாகவும் கூறி ஹோட்டலுக்கு அழைத்தார். மேலும் தானும் சென்றதாகவும் கூறினார். மேலும் என்னுடன் ஸ்ரீ காந்த இருக்கும் பொழுதே அவரின் மனைவி அவருக்கு தொடர்ந்தும் போன் வாயிலாக தொடர்பு கொண்டு சண்டை பிடித்து கொண்டே இருந்ததாகவும் கூறினார் ஸ்ரீ ரெட்டி.

மேலும் என்னுடன் ஸ்ரீ காந்த் படுக்கையை பகிரும் போது ஆணுறை ஏதும் பயன்படுத்தாமலே இருந்தார். ஏனெனில் அவரின் விந்தணுக்களை எனது கருப்பையில் செலுத்தவே அவர் என்னுடன் தொடர்பு கொண்டார். நானும் எனக்கு நடிக்க ஒரு வாய்ப்பு கிடைக்குமென்று எண்ணி தான்  இவருடன் நம்பி இருந்தேன். தான் எல்லோருக்கும் ஒபர் கொடுத்ததாகவும், தனக்கு யாரும் ஒபர் கொடுக்காமல் ஏமாற்றி விட்டதாகவும் கூறினார்.

தனக்கு வாய்ப்பு தருவதாக கூறிய எல்லோரும் என்னிடம் இருந்து ஏதாவது  ஒன்றை எதிர்பார்த்தார்கள். என்னிடம் இருப்பது எனது உடல் மாத்திரம் தான் அதனால் தான் அதனை எல்லருக்கும் பகிந்தேன் என ஸ்ரீ ரெட்டி பகிரங்கமாக கூறியுள்ளார்.

tags :- Sri reddy interview about sri kanth offers
இன்னும்  பல சுவாரஸ்யமான செய்திகள்
விருது விழாவில் ஆடையால் அழகிக்கு நேர்ந்த சங்கடம் …….
மனைவியை வற்புறுத்தி செக்ஸ் வைத்தால் அதுவும் பலாத்காரமே : டெல்லி நீதிமன்றம் அதிரடி
தாய்பால் ஊட்டியவாறு ராம்ப் வாக்கில் வலம் வந்த மாடல் அழகி
பிரபலங்களின் வாரிசுகளின் அந்தரங்கங்களை அவிழ்த்தெறியும் ஸ்ரீ ரெட்டி
செலவிற்கு கூட என்னிடம் பணம் இல்லை : உடலில் தெம்பு இல்லை : ஸ்ரீ ரெட்டி பேட்டி
ஆதாரம் வேண்டுமென்றால் எனது பெண்ணுறுப்பிலும் மார்பகங்களிலும் தான் கமெரா வைக்க வேண்டும் : ஸ்ரீ ரெட்டி அதிரடி
‘ஒரு வருடமாக என் மகளுக்கு அப்பாவாகவும் அம்மாவாகவும் நான் தான் இருக்கன்.’ பாலாஜி முன் உருகிய நித்யா!
லண்டனில் பெண்களுடன் உல்லாசம் அனுபவிக்கும் விஜய்
‘ஐஸ்வர்யா! ஷாரிக் உனது உற்ற நண்பன் என்றாலும் இவ்வாறு எல்லை மீறி போயிருக்கக் கூடாது’ விளாசும் மும்தாஜ்.
துப்பில்லாத கேப்டன் : வைஷ்ணவியை காரி துப்பும் பாலாஜி
காம வெறியின் உச்சத்தால் உறவின் போது உயிரிழந்த பெண்! மாட்டிய காதலன்

எமது ஏனைய தளங்கள்