இதை செய்தால் இனி ஸ்மார்ட்போன் உடையாதாம்..!

0
867
mobile airbag adcase

(mobile airbag adcase)
ஸ்மார்ட்போன்களை வாங்க ஒவ்வொருவத்தரும் பல ஆயிரங்களை செலவிடுகின்றனர். அவை கை தவறி கீழே விழுந்தால் அதன் ஸ்கிரீன் போன்றே அவர்களும் நொருங்கி விடுகின்றனர். ஸ்மார்ட்போனில் தலைசிறந்த கேஸ் மற்றும் ஸ்கிரீன் ப்ரோடெக்டர் போடப்பட்டு இருந்தால், போன் கீழே விழுந்தால் ஏற்படும் பாதிப்பை குறைக்க முடியும்.

இவ்வாறு உங்களின் ஸ்மார்ட்போன் கீழே விழுந்தால் ஏற்படும் பாதிப்பை குறைக்கும் பணியை மொபைல் ஏர்பேக் முழுமையாக ஏற்று கொண்டு இருக்கிறது. பிலிப் ஃப்ரென்ஸெல் என்ற ஜெர்மன் நாட்டு பொறியியல் மாணவர் பிரத்யேக ஸ்மார்ட்போன் கேஸ் ஒன்றை உருவாக்கி இருக்கிறார். இந்த கேஸ் போடப்பட்டு இருந்தால், ஸ்மார்ட்போன் கீழே விழுந்தாலும் பாதிக்கப்படாது.

ஸ்மார்ட்போன் கீழே விழுவதை தானாக அறிந்து கொண்டு கேஸ்-இல் பொருத்தப்பட்டு இருக்கும் ஸ்ப்ரிங்-கள் எட்டுக்கால் பூச்சியின் கால்களை போன்று ஸ்மார்ட்போனின் அனைத்து மூலைகளிலும் விரிந்து கொள்ளும். இதனால் ஸ்மார்ட்போன் தரையில் விழும் முன் கேஸ்-இல் இருக்கும் எட்டு ஸ்ப்ரிங்-கள் போன் நேரடியாக கீழே விழுவதை தவிர்க்கிறது.

mobile airbag adcase

Tamil News