சுவிஸ் இணைய டிக்கட் விற்பனை தளத்தின் மீது FIFA குற்றவியல் புகார்

0
491
ticket controversy FIFA files criminal complaint, ticket controversy FIFA files criminal, ticket controversy FIFA files, ticket controversy FIFA, ticket controversy, Tamil Swiss News, Swiss Tamil news

உலக கால்பந்து நிர்வாக ஆணையம், FIFA, சுவிஸ் ஆன்லைன் டிக்கெட் மறுவிற்பனை தளம் Viagogo எதிராக ஒரு “குற்றச்சாட்டு மற்றும் ஏமாற்றும்” நடைமுறைகள் மீது “பல புகார்கள்” பதிவு செய்துள்ளது.ticket controversy FIFA files criminal complaint

ஜூன் 14 ம் திகதி ரஷ்யாவில் தொடங்கும் 2018 உலகக் கோப்பை போட்டியை பார்க்க விரும்பும் ரசிகர்களைப் பாதுகாப்பதற்கும், அங்கீகரிக்கப்படாத போலி டிக்கெட் விற்பனைகளை தடுக்கவும் நடவடிக்கை எடுப்பதாகவும் ஜூரிச் அடிப்படையிலான  FIFA அமைப்பு அறிவித்தது.

“கடந்த சில மாதங்களாகவே, தனிநபர்கள், நுகர்வோர் பாதுகாப்பு அமைப்புகள் மற்றும் பிற சந்தையாளர்களிடமிருந்து பலவிதமான புகார்களைப் FIFA பெற்றது, இவை அனைத்துமே Viagogo AG இன் ஏமாற்று வணிக நடத்தை பற்றியது. Viagogo இன் இந்த செயலுக்கு எதிரான சட்ட நடவடிக்கை  எடுக்கும் முகமாக FIFA குற்றச்சாட்டு மற்றும் ஏமாற்று புகார் அளித்துள்ளது. கொண்ட புகார், ஜெனீவாவில் உள்ள பொது வக்கீல் அலுவலகத்துடன், ஆன்லைன் மேடையில் அதன் தலைமையகம் உள்ளது.

ticket controversy FIFA files criminal complaint, ticket controversy FIFA files criminal, ticket controversy FIFA files, ticket controversy FIFA, ticket controversy, Tamil Swiss News, Swiss Tamil news

Tamil News Groups Websites

ஓரினச் சேர்க்கையாளர்களின் முதல் ஒன்று கூடல்!!
2018 உலகக் கோப்பைக்கான உத்தியோகபூர்வ பந்தை அங்கீகரித்த சுவிஸ்