ஹேக் இந்து கோவில் தகர்ப்பு, பாதுகாப்பை பலப்படுத்தும் மேயர்

0
642
Hague Hindu Temple Vandalized Mayor Intervenes, Hague Hindu Temple Vandalized Mayor. Hague Hindu Temple Vandalized, Hague Hindu Temple, Hindu Temple Vandalized, Tamil Netherland news, Netherland Tamil news

(Hague Hindu Temple Vandalized Mayor Intervenes)

ஹேக்கில் இருக்கும் கோயில் ஒரு வாரத்தினுள் இரண்டாம் முறையாக அழிக்கப்பட்டதை தொடர்ந்து , அந்நகர மேயர் Pauline Krikke, அந்த இந்து கோவிலுக்கு கூடுதல் பாதுகாப்பு ஏற்பாடு செய்துள்ளார். செவ்வாயன்று இரவு கோவிலின் ஜன்னல்கள் உடைக்கப்பட்டன. அதே போல் கடந்த வாரமும் நடந்தது.

“நான் எனது ஆதரவை வெளிப்படுத்தியிருக்கிறேன்,” என்று மேயர் ஒளிபரப்பியுள்ளார். “இந்த தகர்ப்பு நிறுத்தப்பட வேண்டும், பொலிஸுடன் விரிவான ஆலோசனைகளை  நடத்தி வருகின்றேன், மேலும் கோவிலின் கண்காணிப்பு கேமராவை  விரைவாக ஒழுங்கு செய்வதற்கான உத்தரவைக் கொடுத்துள்ளேன், இந்த நடவடிக்கைகள் அமைதி திரும்பவும் பொது ஒழுங்கை மீட்கவும் உதவும் என்று நான் நம்புகிறேன்,” என்றார்.

கடந்த வாரம் கோவிலுக்கு சேதத்தை ஏற்படுத்தியவர்களே, இம்முறையும் தாக்கியிருக்க வேண்டும், என கோவில் ஊழியர் Radijn Ramdhani கூறினார்.

Hague Hindu Temple Vandalized Mayor Intervenes, Hague Hindu Temple Vandalized Mayor. Hague Hindu Temple Vandalized, Hague Hindu Temple, Hindu Temple Vandalized, Tamil Netherland news, Netherland Tamil news

Tamil News Groups Websites