குட்கா வழக்கில் மேன்முறையீடு: அமைச்சர், டி.ஜி.பி.யை பதவி நீக்கம் செய்ய வேண்டும் – மு.க.ஸ்டாலின்

0
518
should stringent prevent sexual violence tamilnews indiatamilnews

Minister appealed Gudka drugs case should dismiss DGP

தமிழகத்தில் தடைசெய்யப்பட்ட குட்கா போதைபொருள் வழக்கில் மேன்முறையீடு செய்த அமைச்சர், டி.ஜி.பி.யை பதவி நீக்கம் செய்ய வேண்டும் என தி.மு.க. செயல் தலைவர் ஸ்டாலின் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

மேலும் இது குறித்து மு.க.ஸ்டாலின் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில்:-

தமிழகத்தில் தடைசெய்யப்பட்ட குட்கா போதைபொருள் வழக்கை சி.பி.ஐ விசாரணைக்கு உத்தரவிட்ட தீர்ப்பை எதிர்த்து சுகாதார ஆய்வாளர் சிவக்குமார் உயர்நீதிமன்றத்தில் மேன்முறையீடு செய்திருப்பதுடன், மிகமூத்த சட்டத்தரணி முகுல் ரோத்தகியை அந்த வழக்கில் ஆஜராக ஏற்பாடு செய்திருப்பது ஆச்சரியத்தையும் பலத்த சந்தேகத்தையும் ஏற்படுத்துகிறது.

சென்னை மேல்நீதிமன்றம் உத்தரவிட்ட சி.பி.ஐ. விசாரணையை காலம் தாழ்த்தவும் தடுக்கவும் ஹெல்த் இன்ஸ்பெக்டர் சிவக்குமாரை சுகாதாரத்துறை அமைச்சரும் டி.ஜி.பி.யும் தங்களது முகமூடியாக பயன்படுத்தி இந்த வழக்கினை உயர்நீதிமன்றத்திற்கு எடுத்து சென்றிருப்பதை மக்கள் நன்கு அறிவார்கள் எனக் கூறியுள்ளார்.

Minister appealed Gudka drugs case should dismiss DGP

More Tamil News

Tamil News Group websites :