எரிந்து கொண்டிருந்த கட்டிடத்திலிருந்து சிறுவர்கள் மீட்பு

0
496
burning Rotterdam apartment saved kids, burning Rotterdam apartment saved, burning Rotterdam apartment, burning Rotterdam, Rotterdam apartment saved kids, Tamil Swiss news, Swiss Tamil news

(burning Rotterdam apartment saved kids)

தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் உள்ளூர் குடியிருப்பாளர்கள் வியாழன் இரவு Grienderwaard n ராட்டர்டாம்- IJsselmonde இல் ஒரு எரியும் அபார்ட்மெண்ட் இல் இருந்து மூன்று குழந்தைகளை மீட்டனர். சிறு சிறு தீக்காயங்களோடு தப்பித்த இக்குழந்தைகள் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டன.

தீயணைப்பு படையினர் காலை 8:30 க்கு முன்பே எரிந்து கொண்டிருந்த மூன்றாம் மாடி குடியிருப்பிற்கு சென்றனர்.றைந்த தீ ஆரம்பிக்க தொடங்கிய போது 2, 12 மற்றும் 14 வயதிற்குட்பட்ட மூன்று பிள்ளைகள் வீட்டில் தனியாக இருந்தனர். அருகில் இருந்தவர்களால் அவர்களை பாதுகாப்பாக வெளியேற்ற முடிந்தது. 2 வயது குழந்தையை அருகில் இருந்த பால்கனி ஒன்றிற்குள் அவரது மூத்த சகோதரர்களால் வீசப்பட்டார். தீயணைப்புத் திணைக்கள அதிகாரிகள், குழந்தையின் ச்கோதரர்கள் சரியான காரியத்தை செய்தனர் என பாராட்டினர்.

இந்த தீ விபத்து 9:00 மணியளவில் நிறுத்தப்பட்டது. புகை காரணமாக சுற்றியுள்ள அடுக்கு மாடி குடியிருப்பு காலி செய்யப்பட்டது. குடியிருப்பாளர்கள் 10.30 மணியளவில் அவர்கள் வீட்டிற்கு திரும்பி செல்ல அனுமதிக்கப்பட்டனர்.

 

burning Rotterdam apartment saved kids, burning Rotterdam apartment saved, burning Rotterdam apartment, burning Rotterdam, Rotterdam apartment saved kids, Tamil Swiss news, Swiss Tamil news

Tamil News Groups Websites