கால்பந்தில் தந்தைக்கே டஃப் கொடுக்கும் ரொனால்டோவின் மகன்…!

0
1003

கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ

சர்வதேச கால்பந்து உலகில் உச்சபட்ச நட்சத்திர வீரர்களில் ஒருவராக கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ வலம் வருகிறார். இவர் தற்போது சவுதி அரேபியா லீக் அணியான அல் நாசருடன் இணைந்து, தனது முதல் போட்டியிலேயே வெற்றியை கொடுத்துள்ளார்.

மாஸ் காட்டும் ரொனால்டோவின் மகன்

இவரைப் போலவே, ​​​கால்பந்தில் தனது திறமையால் ரொனால்டோவின் மகனும் மாஸ் காட்டி வருகிறார். வேகமாக வளர்ந்து வரும் கால்பந்து திறன்களால், ரொனால்டோவின் 12 வயது மகன் கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ ஜூனியர் தனது சொந்த வயதிலேயே வீரர்களை மிஞ்சி, தனது தந்தையின் அடிச்சுவடுகளைப் பின்பற்றி வருகிறார்.

கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோவின் முதல் குழந்தை கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ ஜூனியர். இவர் 2010ம் ஆண்டு ஜூன் மாதம் பிறந்தார். இவருக்கு தற்போது 12 வயதாகிறது. யுனைடெட் ஸ்டேட்ஸில் பிறந்த ரொனால்டோ ஜூனியர் தனது தந்தையை கால்பந்து ஆட்டத்தை பின் தொடர்ந்தார். தனது 10 வயதிலேயே கால்பந்து வாழ்க்கையைத் தொடங்கி விட்டார்.

கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ ஜூனியர் இளைஞர்கள் மட்டத்தில் கால்பந்து விளையாடத் தொடங்கினார். இவர் சமீபத்தில் மான்செஸ்டர் யுனைடெட் U-12 அணியில் விளையாடி, ஈர்க்கக்கூடிய கோல் விகிதத்துடன் காணப்பட்டார். கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ ஒரு சில நாட்களுக்கு முன்பு தனது புதிய கிளப் அல் நாசர் மூலம் சவுதியில் அறிமுகமானார்.

அவரது மகன் ரொனால்டோ ஜூனியர் சவுதி அரேபியாவின் தேசிய விளையாட்டு மையமான மஹ்த் அகாடமியில் ஏற்கனவே தனது பயிற்சியைத் தொடங்கியதால் ஒரு படி மேலே இருந்தார்.

ரொனால்டோ ஜூனியர் மான்செஸ்டர் யுனைடெட்டிலிருந்து மஹ்த் அகாடமிக்கு மாறினார். அவரது தந்தை அல் நாசருக்கு ஆங்கில கிளப்பை விட்டு வெளியேறினார்.

ரொனால்டோ ஜூனியர் 12 வயதில் 14 வயது சிறுவர்களுடன் பயிற்சி செய்வதால், கால்பந்து மைதானத்தில் மிகவும் விரும்பப்படும் வீரர்களில் ஒருவராகவும், வளர்ந்து வரும் இளம் திறமையாளர்களில் ஒருவராகவும் மாறியுள்ளார்.