லிட்ரோ எரிவாயு லொறிகள் நிறுத்தப்படும் முற்றத்தில் தீ

0
655

கேகாலை மாவட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினரும் முன்னாள் அமைச்சருமான கனக ஹேரத்தின் வீடு மற்றும் லிட்ரோ எரிவாயு லொறிகள் நிறுத்தப்பட்டிருந்த முற்றம் இனந்தெரியாத சிலரால் தீக்கிரையாக்கப்பட்டுள்ளது.

தீயணைக்கும் வாகனம் மஹிபால ஹேரத்துக்கு சொந்தமான வீட்டிற்கும் எரிவாயு லொறியின் முற்றத்திற்கும் பலத்த சேதத்தை ஏற்படுத்தியதாக செய்தியாளர் தெரிவித்தார்.

மூன்று எரிவாயு லொறிகள் தீப்பிடித்து எரிந்தன மற்றும் எரிவாயு சிலிண்டர்கள் சேதமடைந்தன. பின்னர் நேற்றிரவு மாவனல்லை தீயணைப்பு பிரிவின் வாகனங்களும் பொலிஸாரும் இராணுவத்தினரும் இணைந்து தீயை கட்டுப்படுத்த நடவடிக்கை எடுத்துள்ளனர்.

கேகாலை, மொலமுரே மாவத்தையில் உள்ள கனக ஹேரத்தின் வீட்டிற்கு தீ வைத்து எரிக்கப்பட்ட சம்பவம் தொடர்பில் கேகாலை பொலிஸார் விசாரணைகளை ஆரம்பித்துள்ளனர்.கேகாலை மாவட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினரும் முன்னாள் அமைச்சருமான கனக ஹேரத்தின் வீடு மற்றும் லிட்ரோ எரிவாயு லொறிகள் நிறுத்தப்பட்டிருந்த முற்றம் இனந்தெரியாத சிலரால் தீக்கிரையாக்கப்பட்டுள்ளது.

தீயணைக்கும் வாகனம் மஹிபால ஹேரத்துக்கு சொந்தமான வீட்டிற்கும் எரிவாயு லொறியின் முற்றத்திற்கும் பலத்த சேதத்தை ஏற்படுத்தியதாக செய்தியாளர் தெரிவித்தார்.

மூன்று எரிவாயு லாரிகள் தீப்பிடித்து எரிந்தன மற்றும் எரிவாயு சிலிண்டர்கள் சேதமடைந்தன. பின்னர் நேற்றிரவு மாவனல்லை தீயணைப்பு பிரிவின் வாகனங்களும் பொலிஸாரும் இராணுவத்தினரும் இணைந்து தீயை கட்டுப்படுத்த நடவடிக்கை எடுத்துள்ளனர்.

கேகாலை, மொலமுரே மாவத்தையில் உள்ள கனக ஹேரத்தின் வீட்டிற்கு தீ வைத்து எரிக்கப்பட்ட சம்பவம் தொடர்பில் கேகாலை பொலிஸார் விசாரணைகளை ஆரம்பித்துள்ளனர்.