பெண்ணைப் பழி வாங்க பானத்துக்குள் அதை ஊத்திக் கலந்த காமக் கொடூரன்!

0
308
Gent Officer Mix Sperm Juice Revenge tamil news

அமெரிக்காவில் பெண் மேலதிகாரியை பழிவாங்கும் நோக்கில் அவர் குடிக்கவிருந்த பானத்தில் விந்தினை கலந்த சம்பவமொன்று இடம்பெற்றுள்ளது. அமெரிக்காவின் புளோரிடா மாகாணத்தில் உள்ள தோல் நோய் அரசி நிலையத்தில் பனி புரியும் 62 வயதான ராபர்டடைஸன் என்பவரிற்கும் அவரது மேலதிகாரியான 37 வயதான பெண்ணிற்குமிடையே இடம்பெற்ற கருத்து வேறுபாட்டால், மேலதிகாரியிற்கு வழங்கும் பானத்தில் தனது விந்தினை கலந்து வைத்துள்ளார்.Gent Officer Mix Sperm Juice Revenge tamil news

அந்த பெண் பானத்தினை பருக எடுக்கும் போது வந்த நாற்றத்தால் சந்தேகப்பட்டுளார். அதனால் சிசிடிவி கமராவை பார்க்கும் போது குறித்த ராபர்ட் சிறு போத்தலில் எதையோ கொண்டு வந்து கலந்துள்ளமை தெரிய வந்துள்ளது. உடனே அவரை அழைத்து விசாரித்ததில் அதிலிருந்தது தனது விந்து என்பதை ஒப்புக்கொண்டுள்ளார். இதனால் குறித்த பெண் அளித்த புகாரின் அடிப்படையில் பொலிஸார் அவரை கைது செய்துள்ளனர். பழி தீர்த்துக்கொள்வதற்கு இவ்வளவு கீழ்தரமா இறங்குவாங்களா???

Tags: Gent Officer Mix Sperm Juice Revenge tamil news
இன்னும்  பல சுவாரஸ்யமான செய்திகள்
உல்லாசம் அனுபவித்துக் கொண்டிருக்கையில் உசுப்பேறிய இளைஞன் பெண்ணுக்கு செய்த கொடூரம்!
ஸ்ரீ ரெட்டி சொல்வது சரிதான்- தல பட நடிகை!
கோடிகளில் தங்கக் களிப்பறை கட்டி களிப்பறையிலும் உல்லாசம் அனுபவிக்கும் விஜய்!
யாஷிகாவை காதலிப்பதாக கமலிடம் தெரிவித்த மகத்- உடனே மகத்தை பாராட்டிய கமல்!
வரலட்சுமி, விஷால் திருமணத்தை உறுதிப்படுத்திய ஆர்யா, ஜெயம் ரவி…!
காப்பகத்திலிருந்து இரவில் மாயமாகும் சிறுமிகள்!
அமெரிக்காவில் உல்லாசம் அனுபவித்த ரன்பீர் – தீபிகா வீடியோ!
கருணாநிதியின் மறைவை கணக்கெடுக்காத நடிகை ஸ்ருதி செய்த காரியம்- (புகைப்படம் உள்ளே)!

எமது ஏனைய தளங்கள்