மிருகத்தனமான கற்பழிப்பை புரிந்த 18 வயது இளைஞன் கைது

0
293
jem stone police round up two men arrested recover water pump
Hands in Handcuffs

சனிக்கிழமை காலை ராட்டர்டாமில் Herman Bavinckstraat இல் இருக்கும் வீட்டில் ஒரு இளம் பெண் மிருகத்தனமாக கற்பழிக்கப்பட்டார். இது தொடர்பில் 18 வயது நபர் ஒருவர் செவ்வாய் மாலை கைது செய்யப்பட்டுள்ளார், என பொலிசார் இன்று தெரிவித்தனர்.suspect 18 arrested brutal Rotterdam rape

பாதிக்கப்பட்டவர் ராட்டர்ட்டம் செண்ட்ரலில் இருந்து சனிக்கிழமை காலையில் வீட்டிற்கு சைக்கிளில் சென்றுள்ளார். அவர் தனது வீட்டிற்கு 5:30 மணியளவில் வந்து சேர்ந்து சைக்கிளை பூட்டிக் கொண்டிருந்தபோது தாக்கப்பட்டார். பாதிக்கப்பட்டவர், இந்தோனேசியாவை சேர்ந்த மாணவர் ஒருவர் ஆவார். தாக்குதலில் தீவிரமாக காயமடைந்த அந்த பெண் அறுவை சிகிச்சைக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டியிருந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவரால் கொடுக்கப்பட்ட ஒரு சுருக்கமான விளக்கம் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவர் வீட்டிற்கு வரும் வழியில் இருந்த கண்காணிப்பு கேமராக்களிலிருந்து எடுக்கப்பட்ட காட்சிகள் பொலிஸாரின் சந்தேகதந்தை தீர்த்து வைத்தன.

tags :- suspect 18 arrested brutal Rotterdam rape
மேலதிக உலக செய்திகள்
பாகம் 2: யார் இந்த யாஷிகா ஆனந்த்??
சுவிஸ் செக்ஸ் நிறுவனம் வர்த்தக முத்திரை மீறலுக்காக இலாப தண்டம் செலுத்துகிறது!!
முன்மொழியப்பட்ட ஊதிய வெட்டுக்களுக்கு எதிராக ரயில் தொழிலாளர்கள் கண்டனம்
சுய பரிசோதனை HIV கிட் சுவிட்சர்லாந்து சந்தையில் விற்பனக்கு
ஈரானிய ஜனாதிபதி சுவிட்சர்லாந்திற்கு உத்தியோகபூர்வ விஜயம்
தமிழீழ விடுதலைப் புலிகளுக்கு சுவிஸ் வழங்கிய அங்கீகாரம்; வரலாற்று தீர்ப்பு

எமது ஏனைய தளங்கள்