அடுத்த முதல்வர் ரஜினிதான்!: அடித்துக் கூறியவர் அவர்தான்….

0
100
Rajinikanth Next CM

தமிழகத்தின் அடுத்த முதல்வர் ரஜினிகாந்த் என்று பிரபல ஜோதிட வல்லுநர் ஞானேஸ்வரர் தெரிவித்துள்ளார். Rajinikanth Next CM

பிரபல ஜோதிட வல்லுநர் ஞானேஸ்வரர் ஹைதராபாத்தில் செய்தியாளர்களைச் சந்தித்தார். அப்போது அவர், இந்தாண்டுக்கான அரசியல் நிலைமை எப்படி இருக்கும், இதற்கு முன் அவர் கூறிய ஜோதிட பலன் எந்த அளவுக்கு உண்மையானது என்பது குறித்து பேசினார். அவர் கூறியதாவது:

‘தெலுங்கில் பிரபல நடிகர் சிரஞ்சீவி, தமிழகத்தில் நடிகர் ரஜினிகாந்த் ஆகியோர் அரசியலுக்கு வருவார்கள் என்று நான் முன்னரே கூறியிருந்தேன். முதலில் நடிகர் சிரஞ்சீவி அரசியலுக்கு வந்தார், தற்போது ரஜினி வந்துள்ளார். இதே போல், பிரிவினையாகாத ஆந்திராவில் காங்கிரஸ் தான் ஆட்சி அமையப்போகிறது என்று கணித்திருந்தேன். நான் கணித்தபடியே 2009ம் ஆண்டு ஆந்திராவில் காங்கிரஸ் ஆட்சிக்கு வந்தது. தொடர்ந்து, நாடாளுமன்ற தேர்தலிலும், அமெரிக்க அதிபர் தேர்தலிலும் நான் கணித்தாவாறே மோடி, டொனால்டு டிரம்ப் வெற்றி பெற்றனர்.

இப்போது மத்தியில் பிரதமர் மோடி தலைமையில் பாஜக ஆட்சி நடைபெற்று வருகிறது. வருங்காலத்தில் பிரதமர் ஆகும் வாய்ப்பு, ஐஸ்வர்யா ராய்-இன் மகளும் அமிதாப் பச்சனின் பேத்தியுமான ஆராத்யாவுக்கு உள்ளது. ஆராத்யா தன்னுடைய பெயரை ரோகினி என்று மாற்றிக் கொண்டால் இது கண்டிப்பாக நிகழும். இதே போல், தமிழகத்தில் வரும் தேர்தலில் நடிகர் ரஜினிகாந்த் தான் வெற்றி பெற்று, முதல்வராவார். மேலும், 2024ம் ஆண்டு இந்தியாவுக்கும் பாகிஸ்தானுக்கும் போர் நடக்கலாம்’.

tags :-  Rajinikanth Next CM
இன்னும்  பல சுவாரஸ்யமான செய்திகள்
மருத்துவமனையில் அனுமதிகப்பட்ட சன்னி லியோன் : கலக்கத்தில் ரசிகர்கள்
சர்வதேச யோகா தினம் : நம்ம யோகா சுவாமி ராம் தேவ் பற்றி கொஞ்சம் தெரிந்து கொள்வோம் ….
டிவி நேரலையில் தொகுப்பாளினியை கட்டியணைத்து முத்தம் கொடுத்த ஆசாமி
ஆண்களை சூடேற்ற ஜனனியும் ஐஸ்வர்யாவும் செய்த காரியம்! என்னடா நடக்குது?
சொந்த தம்பியை காதலித்து திருமணம் செய்த அக்கா
துண்டிக்கப்பட்ட காலை சமைத்து தனது நண்பர்களுக்கு பரிமாறிய வினோத மனிதர்
படுக்கைக்கு அழைத்த இயக்குனரை பளீரென்று அறைந்த பிக் பாஸ் நடிகை
இளம் நடிகைகளை விபச்சாரத்திற்கு உட்படுத்திய ஆந்திர தம்பதி : திடுக்கிடும் வாக்குமூலம்
கால்பந்தாட்ட போட்டிகளை காண வரும் பார்வையாளர்களுடன் உடலுறவு கொள்ள வேண்டாம் :ரஸ்சிய எம்பி

எமது ஏனைய தளங்கள்