போலி டேட்டிங் தளங்கள் ‘நியாயமற்ற’ வணிக நடைமுறை என தீர்ப்பிடப்பட்டது

0
637
Fake dating profiles judged business practice, Fake dating profiles judged business, Fake dating profiles judged, Fake dating profiles, dating profiles judged business practice, Tamil Netherland news, Netherland Tamil news

சுவிஸ்ஸில் பல இணையதளங்கள் போலி சுயவிவரங்களைப் பயன்படுத்தி பாலியல் சந்திப்புக்களை எதிர்கொள்ளும் வாடிக்கையாளர்களை கவர்ந்திழுக்கின்றன. பொருளாதார விவகாரங்களுக்கான அரசு செயலகம் (SECO) இதை “நியாயமற்ற” வணிக நடைமுறை என்று அழைத்துள்ளது, ஆனால் பாதிக்கப்பட்ட மக்கள் முன்வரும் வரை அதற்கான நடவடிக்கைகளை எடுக்க முடியாது என மேலும் கூறியது.Fake dating profiles judged business practice

சுவிஸ் பொது தொலைக்காட்சி SRF, “The Casual Lounge” மற்றும் “Lustradar” போன்ற வலைத்தளங்களில் தோன்றும் போலி டேட்டிங் சுயவிவரங்கள் பற்றி திங்களன்று அறிக்கை செய்தது.

நிகழ்ச்சி ஒளிபரப்பின் பிறகு, இந்த chat ரோபாட்களின் அரட்டையில் தங்களை அறியாமலேயே பாதிக்கப்பட்ட பார்வையாளர்களிடமிருந்து SRF பல அறிக்கைகளை பெற்றதாக கூறியது.

இந்த வலைத்தளங்களில் சில, இந்த போலி சுயவிவரங்களை தங்கள் பொது விதிமுறைகள் மற்றும் நிபந்தனைகளில் பயன்படுத்துவதாக ஒப்புக்கொண்டது.

Fake dating profiles judged business practice, Fake dating profiles judged business, Fake dating profiles judged, Fake dating profiles, dating profiles judged business practice, Tamil Netherland news, Netherland Tamil news

Tamil News Groups Websites

ஓரினச் சேர்க்கையாளர்களின் முதல் ஒன்று கூடல்!!
2018 உலகக் கோப்பைக்கான உத்தியோகபூர்வ பந்தை அங்கீகரித்த சுவிஸ்