இரு தேநீர் விடுதிகளில் துப்பாக்கிச் சூடு….

0
572
shots fired two targeted coffee shops, shots fired two targeted coffee, shots fired two targeted, shots fired two, fired two targeted coffee shops, two targeted coffee shops, Tamil Netherland news, Netherland Tamil news

(shots fired two targeted coffee shops)

வியாழக்கிழமை காலையில் Delft இல் உள்ள இரண்டு தேநீர் விடுதிகளில் துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தப்பட்டது. துப்பாக்கி சூடு நடத்தியவர்களின் இலக்கு The Peperstraat on The Future on ஆக இருந்தது – இந்த விடுதி கடந்த வாரமும் துப்பாக்கி சூட்டுக்கு இலக்கானது – மற்றும் The Game on Breestraat, தெரு மூலையில் இருந்தது.

பல டஜன் புல்லட்டுகள் இரு விடுதிகளின் கதவுகளையும் யன்னல்களையும் துளைத்தது.

யாரும் இங்கே காயத்திற்குள்ளாகவில்லை என உறுதிபடுத்தப்பட்டது. பொலிசார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

இரு விடுதிகளும் ஒரு உரிமையாளருடையதே. ராட்டர்டாமிலிருந்து வந்த மோட்டார் சைக்கிள் கும்பல்களால் அவர் இலக்கு வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்பது ஆரம்பகட்ட விசாரணையில் தெரிய வந்துள்ளது.

shots fired two targeted coffee shops, shots fired two targeted coffee, shots fired two targeted, shots fired two, fired two targeted coffee shops, two targeted coffee shops, Tamil Netherland news, Netherland Tamil news

Tamil News Groups Websites