அப்பிள் காட்சியறைகளுக்கான விஜயத்தை தடை செய்த பிரான்ஸ் அரசு!

0
909
France government ban visit apple showrooms

அப்பிள் காட்சியறைகளுக்கான பள்ளி பயணங்கள் கல்வி அமைச்சினால் தடை செய்யப்பட்டுள்ளன. வணிக ஆதாயத்திற்காக குழந்தைகளை பயன்படுத்துவதாக ஏற்பட்ட சர்ச்சையினால் இவ்வாறு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. France government ban visit apple showrooms

கல்வி மந்திரி பால் வன்னியரின் கீழ், அமைச்சகம் மாபெரும் தொழில்நுட்ப காட்சியறைகளுக்கான, அனைத்து எதிர்கால பயணங்களையும் தடை செய்துள்ளதாக வார செய்தி அறிக்கையில் அறிவித்துள்ளது.

அமெரிக்க நிறுவனம், பிரான்ஸின் அனைத்து அமெரிக்காவிற்கான பள்ளிப் பயணங்களையும் வரவேற்கிறது.

இதற்காக ஆசிரியர்கள் ஒன்லைனில் கையெழுத்திடலாம். அவர்களது (நாட்டில் உள்ள 20 இடங்களில்) அருகில் உள்ள கடைகளில் ஒன்லைன் இல் எத்தனை குழந்தைகள் இருக்க வேண்டும் என்பதை தேர்வு செய்து, வகுப்பறையில் பயன்படுத்தப்படும் தொழில்நுட்பத்தை தெரிவு செய்து பூரணப்படுத்த வேண்டும்.

குறியீட்டு மற்றும் தொழில்நுட்ப திறன்கள் கொண்ட குழந்தைகளுக்கு உதவுவதற்கும், குழந்தைகளின் கணினி திறன்களை மேம்படுத்துவதற்கும் அவர்களுக்கு கற்றுக்கொடுக்க அதிகாரப்பூர்வ யோசனை இருந்ததாக கூறப்படுகிறது.

இது தொடர்பாக அறிக்கைகள் கூட அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன

மேலும், இது தொடர்பாக “கற்பனை மற்றும் குழு திறன்களை” வளர்த்துக் கொள்ள உதவுவதுடன், நடைமுறை பயிற்சிகளினால் அப்பிள் தயாரிப்புகள் மூலம் கற்பனைகளை செயலாக்க முடியும்” என பிரெஞ்சு மொழி அப்பிள் வலைத்தளம் தெரிவித்துள்ளது.

இருப்பினும், பிள்ளைகள் அப்பிள் காட்சியறைகளில் சாதாரண வாடிக்கையாளர்கள் போல் நடத்தப்படுவதுடன், அவர்களின் அப்பிள் காட்சியறை விஜயத்தின் பின்னர் அவர்களுக்கு அப்பிள் ரீ-சேர்ட் மற்றும் USBகள் வழங்கப்படும்.

“இது எங்களுக்கு பெரிய விளம்பரம். வகுப்பறைகளில் பயன்பாட்டிற்கான ஐபாட்களின் சில விற்பனையைத் தூண்டினால், ஏன் முடியாது? இது எங்களது தயாரிப்புகளுக்கான ஒரு பெரிய திரை” என பயிற்றுவிப்பாளர்களில் ஒருவர் கூறினார்

பெற்றோர் மற்றும் பிள்ளைகள், தங்கள் வருகையின் புகைப்படங்கள் அல்லது அங்கு எடுத்த படங்களை தங்களின் அடுத்த விளம்பரங்களில் பயன்படுத்த அனுமதிப்பதாக கையெழுத்திட்டு தருமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகின்றனர். இது தவறாக ஒரு பள்ளி பயணத்தை வணிக முயற்சியாக மாற்றி விட்டதாக அவர் மேலும் விமர்சித்தார்.

**Most related Tamil news**

**Tamil News Groups Websites**