தோனி மனைவியின் இடுப்பை காணோம்? (புகைப்படம் உள்ளே!)

0
1091
Disha patani gym workout hip

தோனி படம் மூலம் பிரபலமான திஷா பதானியின் இடுப்பு புகைப்படம் ரசிகர்களை அதிர வைத்துள்ளது. அவர் பாலிவுட் நடிகர் டைகர் ஷ்ராபை காதலித்து வருகிறார். அவர்கள் இருவரும் ஜோடியாக நடித்த படமான பாகி 2 ஹிட்டாகியுள்ளது.Disha patani gym workout hip

மேலும் திஷா, சுந்தர் சி.யின் சங்கமித்ரா படத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தம் ஆகியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

திஷா பதானி ஜிம்மில் ஒர்க்அவுட் செய்யும் பழக்கம் உள்ளவர். அவர் அப்படி ஒர்க்அவுட் செய்து வோஷ்போர்டு ஆப்ஸ் வைத்துள்ளார். திஷா தனது ஒர்க்அவுட்டின் பலனாக கிடைத்துள்ள வோஷ்போர்டு ஆப்ஸை (washboard abs) புகைப்படம் எடுத்து இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிட்டு பெருமைப்பட்டுள்ளார். திஷா பதானியின் இடுப்பு புகைப்படத்தை இன்ஸ்டாகிராமில் பார்த்த ரசிகர்கள் wow என்ன ஒரு ஆப்ஸ் என்று மிரண்டு போயுள்ளனர். இந்த ரசிகர்களின் பாராட்டால் அவர் ரொம்ப மகிழ்ச்சி அடைந்துள்ளார்.

இந்த வோஷ்போர்டு ஆப்ஸ் வைத்திருப்பது தான் நடிகைகளுக்கிடையில் ட்ரெண்ட் இல் உள்ளது.

மேலும், பாகி 2 விளம்பர நிகழ்ச்சிகளில் அனைவரும் டைகருக்கே முக்கியத்துவம் கொடுத்ததால் திஷா கடுப்பானார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இன்னும் பல சுவாரஸ்யமான செய்திகள் 

எமது ஏனைய தளங்கள்