முன்னாள் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால வெளியிட்ட கடிதம்

0
107

முன்னாள் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன இன்று (03) நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் தனக்கும் தனது குடும்பத்தினருக்கும் எதிரான குற்றச்சாட்டுகளுக்கு பதிலளித்தார்.

இந்த கடிதம் முன்னாள் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேனவின் தனிப்பட்ட செயலாளர் சமீர டி சில்வாவினால் வெளியிடப்பட்டுள்ளதுடன், முன்னாள் ஜனாதிபதியின் உத்தியோகபூர்வ முகநூல் பக்கத்திலும் இது பதிவிடப்பட்டுள்ளது.

மத்திய வங்கி பிணைமுறி மோசடியில் கொள்ளையிடப்பட்ட பணத்தின் ஒரு பகுதி முன்னாள் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேனவிற்கும் அவரது குடும்பத்தினருக்கும் பகிர்ந்தளிக்கப்பட்டதாக ஊழல் எதிர்ப்பு குரல் அமைப்பின் ஏற்பாட்டாளர் வசந்த சமரசிங்க தெரிவித்த குற்றச்சாட்டை வன்மையாகக் கண்டிக்கிறது.

அரசியல் ஆதாயத்திற்காக அப்பாவி தனிநபர்கள் மீது ஆதாரமற்ற குற்றச்சாட்டுகளை சுமத்துவது தார்மீக அரசியல் செயல் அல்ல என்றும் போதிக்கின்றது. இந்த தீங்கிழைக்கும் கருத்து குறித்து எதிர்காலத்தில் அனைத்து நடவடிக்கைகளும் எடுக்கப்படும் என கடிதத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இலங்கை நாடாளுமன்றக் கல்லூரியில் இன்று (03) நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் ஜே.வி.பியின் தலைவர் அனுரகுமார திஸாநாயக்க இதனைத் தெரிவித்தார்.