போதை மருந்து கடத்தல்காரர்களுக்கு உதவும் ரொட்டர்டம் சுங்க துறை அதிகாரிகள்

0
550
Rotterdam Customs officers assist drug traffickers, Rotterdam Customs officers assist drug, Rotterdam Customs officers assist, Rotterdam Customs officers, Rotterdam Customs, Tamil Netherland news, Netherland Tamil news

ரொட்டர்டாமின் துறைமுகத்தில் உள்ள சுங்க அதிகாரிகள் மற்றும் கொள்கலன் ஊர்தி கம்பனி ஊழியர்கள் நெதர்லாந்தின் உள்ள போதை மருந்து கடத்தல்காரர்களுக்கு உதவுவதாக, NOS மற்றும் RTV Rijnmond ஆகியவை புகார் அளித்தன.Rotterdam Customs officers assist drug traffickers

துறைமுக ஊழியர்களின் கருத்தின் படி, சில நேரங்களில் துறைமுக ஊழியர்கள்  குற்றவாளிகளுடன் ஒத்துழைக்க மில்லியன் கணக்கான யூரோக்களைப் பெறுகின்றனர். குறைந்தபட்சம் மூன்று சுங்க அதிகாரிகள் இந்த வழியில் லஞ்சம் பெறுகின்றனர் என மேலும் தெரிவித்தனர்.

பொலிசார் ஹோட்டல்களிலும், உணவகங்களிலும் சந்தித்து வரும் குற்றவாளிகளை கண்காணித்து வருகின்றனர். போதைப் பொருள் கடத்தல் குற்றவாளிகளுக்கு உதவுவதற்காக இந்த ஆண்டு ஏற்கனவே பலர் கைது செய்யப்பட்டனர். ஏப்ரல் மாதத்தில் துறைமுகம் வழியாக போதைப் பொருள் கடத்தல் தொடர்பாக எட்டு பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். இந்த கைதிகளில் ஒருவர் வரி ஆணையத்தில் பணிபுரிபவர்.

Rotterdam Customs officers assist drug traffickers, Rotterdam Customs officers assist drug, Rotterdam Customs officers assist, Rotterdam Customs officers, Rotterdam Customs, Tamil Netherland news, Netherland Tamil news

Tamil News Groups Websites

ஓரினச் சேர்க்கையாளர்களின் முதல் ஒன்று கூடல்!!
2018 உலகக் கோப்பைக்கான உத்தியோகபூர்வ பந்தை அங்கீகரித்த சுவிஸ் விஞ்ஞானிகள்