தீவிர குற்றவாளிகளுக்கு நீண்டகால சிறை தண்டனை அளிக்கப்படல் வேண்டும் – டச்சு அமைச்சர்

0
592
dutch minister serious criminals prison, dutch minister serious criminals, dutch minister serious, minister serious criminals prison, serious criminals prison

(dutch minister serious criminals prison)

பொதுவாக குறைந்தபட்சம் ஆறு ஆண்டுகள் சிறைத் தண்டனை விதிக்கப்பட்ட குற்றவாளிகள், விரைவில் தண்டனைக்குரிய மூன்றில் இரண்டு பாகங்களை அனுபவித்த பின்னர், தானாகவே விடுதலை செய்யப்படலாம். அந்தச் செயலுக்கான ஒரு சட்டபூர்வமான முன்மொழிவை சமர்ப்பிக்கவிருப்பதாக சட்ட பாதுகாப்பு அமைச்சர்  Sander Dekker தெரிவித்தார்.

“நாங்கள் தண்டனை விதிக்கப்பட்டதன் நம்பகத்தன்மையை அதிகரிக்க வேண்டும்” என்று அவர் கூறினார். “ஒருவர் இழைத்த பயங்கரமான குற்றத்திற்கு 18 வருடங்கள் தண்டனை விதிக்கப்பட்டிருந்தும், பன்னிரண்டு ஆண்டுகள் முடிய வெளியேறினால், வழங்கப்பட்ட தண்டனையின் நம்பகத்தன்மையை விளக்குவது கடினம்,” என அவர் மேலும் கூறினார்.

தற்போதைய சட்டத்தின் கீழ், சிறைவாசிகளுக்கு தண்டனை வழங்கப்பட்ட மூன்றில் இரண்டு பங்கு கால பகுதிக்கு பிறகு, கைதிகள் நிபந்தனையற்ற முறையில் விடுவிக்கப்படலாம். புதிய மசோதா நிபந்தனையற்ற வெளியீட்டை அதிகபட்சமாக இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு கட்டுப்படுத்துகிறது. அதாவது 12 ஆண்டுகளுக்கு சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டால், 8 ஆண்டுகளில் வெளியேற முடியாது, 10 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகுதான் வெளியேறலாம், என்றார் அமைச்சர்  Sander Dekker.

 

dutch minister serious criminals prison, dutch minister serious criminals, dutch minister serious, minister serious criminals prison, serious criminals prison

தஞ்சம் கோருவோரை மீண்டும் ஆப்கானிஸ்தானுக்கு அனுப்புவதை நிறுத்துமாறு கோரிக்கை

Tamil News Groups Websites

நடிகையர் திலகம் படத்துக்கான தனது லேட்டஸ்ட் ஸ்டில்லை வெளியிட்ட சமந்தா
ஜோதிகா நடிக்கும் புதிய படத்தின் பெயர் வெளியானது
‘இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து’ ரிலீசுக்கு தயார்
சுவிஸ் துணை தூதரகங்கள் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் மற்றும் கராச்சியில் மூடல்!!

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here