18 ஆண்டுகளாக சுவிஸில் கணவர் இறந்துவிட்டதாக நினைத்த பெண்ணுக்கு காத்திருந்த அதிர்ச்சி!

0
274

18 வருடங்களாக கணவர் இறந்துவிட்டதாக நினைத்துக் கொண்டிருந்த சுவிஸ் நாட்டுப் பெண்ணுக்கு பொலிஸாரின் விசாரணையின் பின்னர் உயிருடன் இருப்பது தெரியவந்துள்ளது.

இந்த சம்பவம் குறித்து Rottweil (D) இல் உள்ள குற்றவியல் காவல் துறை இரண்டு ஆண்டுகளாக புதிய வழக்கு விசாரணைக் குழுவை வழிநடத்துகிறது. குழு பதிவு செய்த இந்த வழக்குகளில் ஒன்று, கிட்டத்தட்ட 20 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு இப்போது தெளிவுபடுத்தப்பட்டுள்ளது.

இந்த வழக்கின் பிரதானிகள் ஸ்பெயினுக்கு குடிபெயர்ந்த ஜெர்மன் தம்பதிகள் ஆகும். தம்பதியினர் கார் வியாபாரம் செய்து பிழைப்பு நடத்தி வந்தனர். 2004 ஆம் ஆண்டு, அப்போதைய 56 வயதான கணவர் ஒரு தடயமும் இல்லாமல் காணாமல் போனார்.

அவர் தனது மனைவிக்கு வணிக பயணமாக முனிச் செல்வதாக தெரிவித்ததை அடுத்து காணாமல் போயிருந்தார். அவரது கடைசி தடயம் சுவிஸ் எல்லையில் உள்ள கான்ஸ்டன்ஸ் (டி) இல் முடிந்தது.

ஜெர்மனியில் பிறந்த அவர், கான்ஸ்டன்ஸ் ஏரியில் உள்ள கான்ஸ்டன்ஸ் (டி)க்கு ரயிலில் சென்றார். அவர் Bilger-Eck ஹோட்டலில் ஒரு அறைக்கு சென்றார். செப்டம்பர் 21, 2004 அன்று, அந்த நபர் ஹோட்டல் ஊழியர்களால் கடைசியாகப் பார்க்கப்பட்டார் என்பதுடன், அவரது அனைத்து தடயங்களும் மறைந்தன.

சுவிற்சர்லாந்தில் 18 வருடமாக கணவர் இறந்ததாக எண்ணியிருந்த பெண்ணுக்கு காத்திருந்த அதிர்ச்சி! | Woman Her Husband Died In Switzerland For 18 Years

ஒரு நாள் கழித்து, கான்ஸ்டான்ஸ் பொலிசார் விசாரிக்கத் தொடங்கினர். முதலில் மோசடி செய்ததாக சந்தேகம் எழுந்தது. இருப்பினும், புலனாய்வு கவனம் விரைவாக வன்முறைக் குற்றத்திற்கு மாறியது. கார் வாங்குவதற்கான பிரீஃப்கேஸ், காகிதங்கள் மற்றும் ஆவணங்கள், ஆடைகள் மற்றும் அன்றாடப் பொருட்களுக்கான ஆவணங்களை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம், என்று வழக்கு விசாரணைக் குழுவின் தலைவரான தலைமை ஆய்வாளர் ஆண்ட்ரியாஸ் ரீச்சர்ட் கூறுகிறார்.

ஆள் இருந்ததற்கான தடயமே இல்லை. அதே நேரத்தில், அவரது மனைவி ஸ்பெயினில் தனது கணவர் காணாமல் போனதாக புகார் அளித்தார். ஆனால் அங்கும் அனைத்து விசாரணைகளும் பலனளிக்கவில்லை. அவரது மனைவி ஒரு மோசமான சூழ்நிலையை எடுத்துக் கொள்ள வேண்டியிருந்தது. வடக்கு ரைன்-வெஸ்ட்பாலியாவில் வளர்ந்தவர் காணாமல் போன நான்கு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, மூன்றாவது நாட்டில் காணாமல் போன புலம்பெயர்ந்தவரிடமிருந்து வாழ்க்கையின் அடையாளம் இருந்தது.

சுவிட்சர்லாந்தில், ஸ்விஸ் மாகாணத்தில், ஜெர்மன் குடிமகன் ஒருவரை பெலிசார் சோதனை செய்தனர். ஆவணங்களைச் சரிபார்த்ததன் மூலம், சோதனை செய்யப்பட்ட நபர் நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு கான்ஸ்டன்ஸில் காணாமல் போனவர் என்றும், ஸ்பெயினில் காணாமல் போனதாகக் கூறப்பட்டவர் என்றும் ஷ்விஸ் பொலிசார் கண்டுபிடித்தனர். அவர்கள் கண்டுபிடித்ததை ஸ்பெயின் காவல்துறைக்கு அனுப்பினர்.

இருப்பினும், ஸ்பெயின் சட்ட அமலாக்க அதிகாரிகள் அந்த அறிக்கையை தங்கள் ஜெர்மன் சக ஊழியர்களுக்கு அனுப்பத் தவறி விட்டனர். ஏனெனில் ஜேர்மனியிலும் அந்த நபரை காணவில்லை என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. 2020 ஆம் ஆண்டின் இறுதியில், வழக்கு விசாரணைக் குழு கேள்விக்குரிய வழக்கில் தன்னை அர்ப்பணித்தது. சுவிஸ் பொலிஸுடன் சேர்ந்து, ரோட்வீல் குற்றவியல் காவல் துறை அந்த நபரை ஸ்விஸ் மாகாணத்தில் காணாமல் போன 16 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு கண்டுபிடிக்க முடிந்தது.

நாங்கள் தேடிய நபரை நாங்கள் இறந்துவிட்டதாக அறிவித்திருந்தோம். ஆனால் அவர் உயிருடன் இருப்பதைக் கண்டுபிடித்து வழக்கைத் தீர்த்தது ஒரு பெரிய நிம்மதி என்று துப்பறியும் ஆய்வாளர்கூறுகிறார். ஜெர்மானியர் அவர் மறைந்ததற்காக குற்றவியல் விளைவுகளை எதிர்பார்க்க வேண்டியதில்லை.

யாராவது தங்கள் பழைய வாழ்க்கையை விட்டுச் சென்றால், அது எங்கள் வணிகம் அல்ல, அது தனிப்பட்டது மற்றும் காரணங்களைப் பற்றி நாங்கள் கேட்க மாட்டோம் என்று கான்ஸ்டன்ஸில் உள்ள காவல் துறைத் தலைவர் செய்தித்தாளில் மேலும் கூறினார். இருப்பினும், அவர் உயிருடன் இருப்பதாக அவரது மனைவிக்கு தெரிவிப்பதற்கு அவர் சம்மதம் தெரிவித்துள்ளார்.