புடினுக்கு உடல் நலக்குறைவா?…

0
108
Russian President Vladimir Putin listens during a meeting with government officials via video conference at the Novo-Ogaryovo residence outside Moscow, Russia, Monday, March 22, 2021. Putin said he will get vaccinated against the coronavirus on Tuesday, months after widespread vaccination has started in Russia. (Alexei Druzhinin, Sputnik, Kremlin Pool Photo via AP)

ரஷ்ய அதிபர் விளாடிமிர் புடினின் கட்டுப்பாடற்ற கைகுலுக்கல் குறித்த புதிய காணொளி வெளியாகியுள்ளது.

உக்ரைனுடனான ரஷ்யாவின் போரின் நடுவில், விளாடிமிர் புடின் மோசமான நிலையில் இருப்பதாகவும், பார்கின்சன் நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் வதந்திகள் பரவின. அவனால் கட்டுப்படுத்த முடியாத அளவுக்கு கை, கால்களில் நடுக்கம் இருந்ததாகவும் கூறப்படுகிறது.

இதுபோன்ற வதந்திகளுக்கு மத்தியில், பெலாரஸ் அதிபர் அலெக்சாண்டர் லுகாஷென்கோவுடனான சந்திப்பில் புதின் கட்டுக்கடங்காமல் நடுங்குவது போன்ற புதிய வீடியோ தற்போது வெளியாகியுள்ளது.

இதற்கிடையில், புதினின் கால்கள் தொடர்ந்து ஆடும் மற்றொரு காணொளி இணையத்தில் தோன்றியது. முன்னதாக, சமீபத்தில் ஈஸ்டர் தினத்தன்று தேவாலயத்திற்குச் சென்ற புதின், உதட்டைக் கடித்து அசைத்தவாறு காணப்பட்டார்.

இவை அனைத்தும் புடினுக்கு என்ன ஆனது என்ற கேள்வியை எழுப்புகிறது. அந்த காணொளியில் , ஈஸ்டர் வழிபாட்டில் பங்கேற்ற புடின் நின்று, உடலை அசைத்து, உலர்ந்த வாயைப் படிப்பதைக் காணலாம். வறண்ட வாய் பார்கின்சன் நோயின் அறிகுறிகளில் ஒன்றாகும்.