இலங்கை சுற்றுலா அபிவிருத்தி சபையின் தலைவர் இராஜினாமா!

0
115

இலங்கை சுற்றுலா அபிவிருத்தி சபையின் தலைவர் கிர்மலி பெர்னாண்டோ தனது பதவியை இராஜினாமா செய்துள்ளார்.

சுற்றுலாத்துறை அமைச்சர் ஹரீன் பெர்னாண்டோவிடம் இன்று தனது இராஜினாமா கடிதத்தை கையளித்த அவர், சுற்றுலாத்துறையின் அபிவிருத்தியை மீளாய்வு செய்வதற்கும் கலந்துரையாடுவதற்கும் அமைச்சரை சந்திக்க முடியாது என தெரிவித்தார்.

புதிய தலைவர் மற்றும் பணிப்பாளர் சபையை நியமிக்க அமைச்சர் உத்தேசித்துள்ள நிலையில், அபிவிருத்திகளை மீளாய்வு செய்யவும், பின்பற்ற வேண்டிய சிறந்த நடைமுறைகளை வழிகாட்டவும் அமைச்சரை சந்திக்காததற்கு வருந்துவதாக அவர் கடிதத்தில் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

மே 21 மற்றும் 23 ஆம் திகதிகளில் அமைச்சரால் திட்டமிடப்பட்ட இரண்டு கூட்டங்களும் ரத்து செய்யப்பட்டதாகக் கூறிய அவர், நாட்டிற்கு வேகமாக வளர்ந்து வரும் வருவாயைக் கொண்டு வரும் சுற்றுலா வளர்ச்சிக்கான அவரது அணுகுமுறை நல்லதல்ல, குறிப்பாக இந்த முக்கியமான கட்டத்தில்.