அலரி மாளிகையின் செலவுகள் – பிரதமரின் உத்தரவு

0
375

வரும் ஜூன் மாதம் முதல் செலவினங்களை 50 சதவீதம் குறைக்க பிரதமர் மாளிகை முடிவு செய்துள்ளது. பிரதமர் ரணில் விக்கிரமசிங்கவினால் இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பிரதமர் அலுவலகத்தின் பேச்சாளர் தெரிவித்துள்ளார்.

ஜனவரியில் 92 மில்லியன், பிப்ரவரியில் 99 மில்லியன், மார்ச்சில் 226 மில்லியன், ஏப்ரலில் 75 மில்லியன் பிரதமர் அலுவலக பராமரிப்புக்காக ஒதுக்கப்பட்டது. நாட்டின் பொருளாதார நெருக்கடியின் போது தனது செலவினங்களைக் குறைத்து மற்ற அரசு அலுவலகங்களுக்கு முன்னுதாரணமாக இருப்பதே பிரதமரின் தொலைநோக்குப் பார்வையாக இருப்பதாக பிரதமர் அலுவலக செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

பிரதம மந்திரி அலுவலகத்தின் சேவைக்காக மற்ற அரசாங்க நிறுவனங்களில் இணைக்கப்பட்ட 26 ஊழியர்கள் அந்த நிறுவனங்களுக்கும் மற்ற அரசாங்க நிறுவனங்களிடமிருந்து பெறப்பட்ட 16 வாகனங்களும் திருப்பி அனுப்பப்பட்டதாக பிரதமர் அலுவலகத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

அரசாங்கம் மீட்டெடுக்கப்பட்டது. பிரதமர் ரணில் விக்கிரமசிங்கவின் செயலாளரின் பணிப்புரைக்கு அமைவாக தான் செயற்படுவதாக அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.