மிக நீளமான கூந்தலை வளர்த்து சாதனைப்படைத்த சிறுவன்…

0
235

சில சாதனைகளெல்லாம் ஒவ்வொருவரின் தனித்திறமையும் கொண்டிருக்கும். வித்தியாசமான, விநோதமான செயல்களிலும், வழிகளிலும் உலக சாதனை புரிந்தவர்கள் பற்றி நாம் கேள்வி பட்டிருப்போம்.

அவ்வாறு உலக அளவில் சாதனைப்புரியும் சாதனையாளர்களுக்காக கின்னஸ் நிர்வாகம் அங்கீகரித்து அவர்களை உலகுக்கு அறிமுகப்படுத்தி வருகிறது. அந்தவகையில் பெண்ணுக்கு நிகராக நீளமான முடி வளர்த்து சாதனைப் படைத்திருக்கிறார் இந்திய சிறுவன்.

நீளமான கூந்தல்

பொதுவாகவே பெண்கள் தான் கூந்தல் வளர்க்க அதிகம் ஆசைப்படுவார்கள். இதில் சில ஆண்கள் முடியை வளர்த்து வித விதமாக ஸ்டைலில் தங்களை அழகுப்படுத்திக் கொள்வார்கள். ஆனால் 15 வயதுடைய ஒரு சிறுவன் நீளமான முடியை வளர்த்து கின்னஸ் சாதனைப்படைத்திருக்கிறார்.

நீளமான கூந்தலை வளர்த்து சாதனைப்படைத்த சிறுவன்

உத்தரபிரதேசத்தைச் சேர்ந்த 15 வயது சீக்கிய சிறுவனான சிதக்தீப் சிங் சாஹல் தனது வாழ்நாளில் முடி வெட்டாமல் நீளமான கூந்தலை வளர்த்து சாதனைப்படைத்திருக்கிறார்.

கின்னஸ் உலக சாதனைகள் (GWR) செப்டம்பர் 14 அன்று டுவிட்டரில் சாஹலின் வீடியோவை வெளியிட்டது.

அதில் “என்னுடைய தலைமுடி மிகவும் நீளமானது, மிகவும் அடர்த்தியானது என்று மக்கள் கூறுகிறார்கள். அவர்கள் ஒரு நல்ல செய்தி உள்ளது. எனது தலைமுடி 130 சென்டிமீட்டர் அல்லது நான்கு அடி மற்றும் மூன்று அங்குலத்தில் உள்ளது,” என்று அவர் வீடியோவில் கூறினார்.

நீளமான கூந்தலை வளர்த்து சாதனைப்படைத்த சிறுவன்

மத நம்பிக்கைகள் காரணமாக, சாஹலின் பெற்றோர் ஒருபோதும் அவரது தலைமுடியை வெட்டுவதில்லை, அவரும் இப்போது அதைப் பின்பற்றுகிறார். “நான் சீக்கிய மதத்தை கடைபிடிக்கிறேன், நாங்கள் எங்கள் தலைமுடியை வெட்டுவது தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது,” என்று அவர் கூறினார்.

சீக்கிய மதத்தின் அடிப்படைக் கொள்கைகளில் ஒன்று, ஒருவரின் தலைமுடியை ஒருபோதும் வெட்டக்கூடாது, அது கடவுளின் பரிசு. சாஹல் வழக்கமாக சீக்கியர்களின் வழக்கப்படி, தனது தலைமுடியை ஒரு ரொட்டியில் கட்டி, அதை தஸ்தார் (தலைப்பாகை) கொண்டு மூடுவாராம்.