உக்ரைனுக்கு ஆதரவாக உக்ரேனிய சார்பு மனித சங்கிலி போராட்டம்!

0
236

ருமேனிய தலைநகர் புக்கரெஸ்டில் உள்ள நாடாளுமன்ற அரண்மனையில் நேட்டோ மீண்டும் கூடியிருந்த நிலையில், பிரஸ்ஸில் உள்ள நேட்டோ தலைமையகத்திற்கு வெளியே உக்ரேனிய சார்பு மனித சங்கிலி போராட்டம் நடைபெற்றது.

ஜனா ப்ரோவ்டி, எதிர்ப்பாளர் மற்றும் ஊக்குவிப்பு உக்ரைன் சங்கத்தின் உறுப்பினரான நேட்டோ உறுப்பினர்களுக்கு உக்ரைனுக்கு ஏற்கனவே வழங்கப்பட்ட உதவிக்கு நன்றி தெரிவிக்க விரும்பினார், ஆனால் மேலும் வான் பாதுகாப்பு அமைப்புகளின் தேவையை வலியுறுத்தினார்.

உக்ரைனுக்கு ஆதரவாக களமிறங்கிய போராட்டம்! | Protest In Support Of Ukraine

இந்த ஏவுகணைகளை தங்களால் அழிக்க முடியும் என்று உக்ரேனியர்கள் காட்டியுள்ளனர், ஆனால் எங்களிடம் இன்னும் போதுமான வான் பாதுகாப்பு அமைப்புகள் இல்லை என்று ப்ரோவ்டி கூறினார்.

இதன் விளைவாக, எரிசக்தி உள்கட்டமைப்பு, மக்கள், பொதுமக்கள் மின்சாரம் இல்லாமல், ஒளி இல்லாமல், ஆற்றல் இல்லாமல், வெப்பம் இல்லாமல் உள்ளனர். எனவே எங்கள் குடிமக்களைப் பாதுகாக்கவும் குளிர்காலத்தில் உயிர்வாழவும் எங்களுக்கு அதிக வான் பாதுகாப்பு அமைப்புகள் தேவை என தெரிவித்துள்ளது.