இளைஞர் சமூகத்தின் ஆதரவு மிக முக்கியம் – பிரதமர்

0
342

நாட்டின் தற்போதைய நிலைமைக்கு தீர்வு காண இளைஞர் சமூகத்தின் ஆதரவு மிக முக்கியம் என பிரதமர் ரணில் விக்ரமசிங்க தெரிவித்துள்ளார்.

தூதுவர்கள் மற்றும் உயர்ஸ்தானிகர்கள் சிலருடன் நேற்று (14) இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலின் பின்னர் பிரதமர் இதனைத் தெரிவித்தார். அதன்படி, பிரதமர் ரணில் விக்கிரமசிங்க நேற்றும் இன்றும் பல இராஜதந்திரிகளை சந்தித்து நாட்டின் தற்போதைய நிலைமை குறித்து கலந்துரையாடியுள்ளார்.

இதன்படி, இலங்கைக்கான கொரிய தூதுவர், பிரித்தானியாவுக்கான பிரதி உயர்ஸ்தானிகர், பிரான்ஸ் தூதுவர், இத்தாலி தூதுவர், நோர்வே தூதுவர், ஐரோப்பிய ஒன்றிய தூதுவர், ஜேர்மனி தூதுவர், தூதுவர் ஆகியோரை சந்தித்தார்.

சுவிட்சர்லாந்தின் , ஆஸ்திரேலியாவின் தூதர் மற்றும் கனடாவுக்கான நியூசிலாந்தின் உயர் ஆணையர்.

கலந்துரையாடலின் பின்னர் ஊடகங்களுக்கு கருத்து தெரிவித்த பிரதமர் ரணில் விக்கிரமசிங்க, “பல நட்பு நாடுகளின் தூதர்கள் மற்றும் பிற பிரதிநிதிகளை நான் சந்தித்துள்ளேன், பதில் நன்றாக உள்ளது, ஆனால் அந்த நாடுகளுடன் தொடர்ந்து பேச்சுவார்த்தை நடத்தி உரிய உடன்பாடுகளை எட்ட வேண்டும்.