புதிய பிரதமரிடம் கேள்வி எழுப்பிய மஹேல ஜயவர்தன!

0
201

பிரதமர் ரணில் விக்கிரமசிங்கவின் (Ranil Wickremesinghe ) நியமனம் குறித்து இலங்கை கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் வீரர் மஹேல ஜயவர்தன (Mahela Jayawardena) கேள்வி எழுப்பியுள்ள நிலையில், அரசியலை சதுரங்க விளையாட்டு என விக்கிரமசிங்க வர்ணிக்கும் பழைய காணொளியை குறிப்பிட்டுள்ளார்.

நாடாளுமன்றத்திலும் அவர் நியமிக்கும் அமைச்சரவையிலும் விக்கிரமசிங்கவின் பெரும்பான்மை பலம் அவர் உண்மையிலேயே கிராண்ட்மாஸ்டர் அல்லது மாஸ்டர் ஆஃப் டீல் என்பதை வெளிப்படுத்தும் என்று மஹேல ஜயவர்தன கூறினார்.

ரணில் விக்கிரமசிங்க அரசியலை சதுரங்க விளையாட்டு என்று விவரித்தார், ஒவ்வொரு அசைவும் முக்கியமானது.

அவர் உண்மையிலேயே ஒரு கிராண்ட்மாஸ்டர் அல்லது மாஸ்டர் ஆஃப் டீல் என்றால், அவர் நாடாளுமன்றத்தில் பெரும்பான்மையைப் பெறுவதையும் அவர் நியமிக்கும் அமைச்சரவை அமைச்சர்களையும் நாம் பார்க்கலாம் எனவும் #Ashikland,” என்று மஹேல ட்வீட் செய்துள்ளார்.

இதே கோரிக்கையை முன்வைத்து பல மாதங்களாக காலி முகத்திடல் மைதானத்தில் போராட்டம் நடத்தி வரும் பொதுமக்களுக்கு தனது ஒற்றுமையை வெளிப்படுத்தும் வகையில், ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஷவை பதவி விலகுமாறு மஹேல ஜயவர்தனவும் முன்னர் அழைப்பு விடுத்திருந்தார்.