உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் குழுவிட்கு விளக்கமறியல்

0
125

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பில் காத்தான்குடி பகுதியில் வைத்து கைது செய்யப்பட்டு அவருடன் தொடர்பில் இருந்த சஹ்ரானின் பயிற்சி முகாம் தொடர்பில் கைது செய்யப்பட்ட 55 பேரையும் எதிர்வரும் மே மாதம் 17 ஆம் திகதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்க மட்டக்களப்பு நீதவான் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது.

21.4.2019 உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதலின் பின்னர், சஹ்ரான் குழுவைச் சேர்ந்தவர்கள் என்ற சந்தேகத்தின் பேரில் காத்தான்குடியைச் சேர்ந்தவர்கள் மற்றும் சஹ்ரானின் சகோதரர் மற்றும் அவரது மனைவி உட்பட 69 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர் மற்றும் பயிற்சிக்காக ஹம்பாந்தோட்டை மற்றும் நுவரெலியா போன்ற இடங்களுக்குச் சென்றனர்.

கைது செய்யப்பட்டவர்களுக்கு எதிராக காத்தான்குடி மற்றும் மட்டக்களப்பு தலைமையக பொலிஸார் 4 வெவ்வேறு வழக்குகளை பதிவு செய்தனர். இவை அனைத்தும் தொடர்ந்து விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டு வருகின்றன. சஹ்ரானின் சகோதரர் மற்றும் அவரது மனைவி மீதான வழக்குகள் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இருந்து உயர் நீதிமன்றத்திற்கு மாற்றப்பட்டு 5 பேர் விடுவிக்கப்பட்டனர்.

7 பேர் பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டதை தொடர்ந்து மேலும் 55 பேர் பொலன்னறுவை, அனுதரபுரம், கேகாலை, திருகோணமலை ஆகிய சிறைகளில் தடுத்து வைக்கப்பட்டு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். இந்த வழக்கு இன்று மட்டக்களப்பு நீதவான் முன்னிலையில் விசாரணைக்கு எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கது.