பொலிஸ் நாயைக் கடித்துக் குதறிய கொள்ளையன்

0
36

வடக்கு கலிபோர்னியாவில் பொலிஸ் நாயை ஒருவர் கடித்து குத்திய சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

நாயை தாக்கிய நபர் போதையில் இருந்ததாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். கார்ட் எனப்படும் பொலிஸ்நாய் தாக்குதலை தொடர்ந்து கால்நடை வைத்தியசாலையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் தற்போது மெதுவாக குணமடைந்து வருகிறது.

முன்னதாக, சம்பவம் நடந்த வீட்டிற்குள் கொள்ளையன் நுழைந்ததாக பொலிஸாருக்கு தகவல் கிடைத்தது. மேலும் திருடன் அவர்களைக் கொன்றுவிட்டு வீட்டிற்கு டெலிவரி டிரக்கைத் திருடுவதாக மிரட்டுகிறான். இதைத்தொடர்ந்து பொலிஸார் அப்பகுதிக்கு விரைந்தனர்.

44 வயதான கொள்ளையன் வீட்டில் சுற்றித் திரிந்தான். ஆனால், வீட்டில் இருந்து கொள்ளையனை வெளியே கொண்டுவர பொலிஸாரால் முடியவில்லை. இதையடுத்து கே9 நாயை பொலிஸார் வீட்டுக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

வீட்டுக்குள் புகுந்த நாய், கொள்ளையனை தாக்க முயன்றது. அப்போது நாயுடன் மோதுவதற்கு தயாரான திருடன், நாயின் முகத்தை கொடூரமாக கடித்து, கத்தியால் குத்தியதாக கூறப்படுகிறது. அதன்பின் கடுமையான முயற்சிகளை கொள்ளையன் தொடர்ந்து கொள்ளையன் காவல்துறையினரால் பிடிபட்டுள்ளார். கொள்ளையன் சிகிச்சைக்காக வைத்தியசாலைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டான்.

அவர் மீது திருட்டு முயற்சி, கொலைமிரட்டல், போலீஸ் நாயைக் கொல்ல முயன்றது ஆகிய குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டன. பொலிஸ் அதிகாரி மற்றும் பொலிஸ் நாயுடன் மல்யுத்தம் செய்ததற்காக திருடனுக்கு ஆயுள் தண்டனை விதிக்கப்பட்டது மற்றும் பரோலில் வரத் தவறியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

கொள்ளை முயற்சியில் பொலிஸாரிடம் சிக்காமல் இருக்க பல்வேறு யுக்திகளை கையாண்டு பொலிஸ் நாய் கடித்து மனிதரை கொன்ற சம்பவம் தற்போது சிறையில் கம்பி எண்ணி வருகிறது.