நாங்கள் மக்களால் தாக்கப்படவில்லை – ரம்புக்கன எண்ணெய்த்தாங்கி பாரவூர்தியின் ஓட்டுனர்

0
35
ரம்புக்கனையில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில் ஆர்ப்பாட்டக்காரர்களால் தமக்கு எவ்வித பாதிப்பும் ஏற்படவில்லை எனபாரவூர்தி வாகனத்தில் இருந்த சாரதியும் உதவியாளரும் ஊடகங்களுக்கு தெரிவித்துள்ளனர்.
“எண்ணெயை ஏற்றிக்கொண்டு காலை 10.30 மணிக்கு மாநகராட்சிக்கு கிளம்பினேன். சுமார் 12.30 அல்லது 1 மணியளவில் நாங்கள் கூட்டுறவுச் சங்கத்திற்கு முன்னால் உள்ள ரம்புக்கனை எரிபொருள் நிரப்பு நிலையத்திற்குச் சென்றோம். அப்போது நாங்கள் முன்னாள் சென்று கொண்டிருந்த இன்னொரு எண்ணெய்த்தாங்கியையும் தூரத்தில் பார்த்தோம். அதே நேரத்தில் நாங்களும்  முன்னேற வேண்டியிருந்தது. ஒரு குழு வந்து எங்களை முன்னோக்கி அழைத்துச் சென்றது.”
“நாங்கள் பாதிக்கப்படவில்லை. எங்களுக்கு மக்கள் உணவளித்தனர்.  இரு பவுசர்களையும் அப்புறப்படுத்த போலீசார் தீவிர முயற்சி மேற்கொண்டனர். போலீசார் மிக மோசமாக கண்ணீர்ப் புகை குண்டுகளை வீசினர்.”
“நான் ஓட்டுநர் இருக்கையில் இருந்தபோது, ​​மக்கள் நான்கு சக்கரங்களிலும் காற்றைத் திறந்தனர். எனவே பவுசரை முன்னோக்கி எடுத்துச் செல்லுமாறு பொலிஸார் என்னிடம் கூறிய போதும் என்னால் முடியவில்லை.” என ஓட்டுனர் தெரிவித்தார்.
போராட்டக்காரர்களின் தாக்குதல்களால் இரண்டு எரிபொருள் பவுசர்களும் பலத்த சேதமடைந்துள்ளன.