கனடாவில் ஆயுதங்களுடன் நுழைத்த நபர் கைது

0
35

சட்டவிரோதமாக கனடாவுக்குள் நுழைந்த நபரை விரைந்து கைது செய்ததற்காக கனேடிய பொலிசார் பாராட்டப்பட்டனர்.

மார்ச் 31 அன்று, ஜான் ரைட் என்ற அமெரிக்கர் கனடாவுக்குள் நுழைந்தார். அவரை விரைந்து கைது செய்த கனேடிய போலீசார், அவரது உடைமைகளை சோதனையிட்ட போது, அதிர்ச்சி அடைந்தனர். அவர் சட்டவிரோதமாக அமெரிக்காவுக்குள் நுழைந்தது மட்டுமின்றி, கையெறி குண்டுகள் ஏற்றப்பட்ட மூன்று துப்பாக்கிகளும், ஒரு ஸ்டன் துப்பாக்கியும் வைத்திருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

ரைட் கனடா செல்ல ஒரு கனேடிய பெண்ணுடன் வண்டியில் சென்றார். கனேடியர்களை அச்சுறுத்தலில் இருந்து காப்பாற்ற முடிந்ததால், ஆயுதங்களுடன் நாட்டிற்குள் நுழைந்த ஒருவரை அடையாளம் கண்டு, அவரை விரைவாகக் கைது செய்த கனேடிய காவல்துறையின் பணி பாராட்டத்தக்கது என்று சுப்ட் கூறினார்.

அதிகாரப்பூர்வ பெர்ட் ஃபெரீரா. கனடாவிற்குள் பிரவேசித்த குறித்த நபர் எவ்வாறு கைது செய்யப்பட்டார் என்பதை வெளியிடாத பொலிஸார் அதிநவீன தொழில்நுட்பத்தை பயன்படுத்தி கைது செய்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.