சமந்தாவின் முன்னாள் மைத்துனர் வெளியிட்ட முக்கிய தகவல் இதோ!!

0
41

நடிகை சமந்தா சமீபத்தில் திரையில் தோன்றி அல்லு அர்ஜுன்-ரஷ்மிகா மந்தனா நடித்த ‘புஷ்பா’ படத்தில் பரபரப்பான ‘ஓ ஆண்டவா’ பாடலில் இருந்தது, இது படத்தின் வெற்றியின் முக்கிய சிறப்பம்சமாக அமைந்தது. தொழில் ரீதியாக அவர் தமிழ்/தெலுங்கு திரைப்படங்களிலிருந்து ஹிந்தி மற்றும் ஆங்கிலத்திற்கு தனது எல்லைகளை விரிவுபடுத்தியுள்ளார்.

samantha

சாம் 2017 இல் நடிகர் நாக சைதன்யாவை மணந்தார், ஆனால் தம்பதியினர் தங்கள் திருமணத்தை 2021 இல் முடிக்க முடிவு செய்து சமூக ஊடகங்களில் அறிவித்தனர். அவர்களுக்கிடையே நல்லிணக்கம் ஏற்படும் என்று எதிர்பார்த்த ரசிகர்கள் ஏமாற்றமடைந்தனர், நடிகை திருமணப் புடவையை சட்டத்தில் அவருக்குத் திருப்பித் தந்தார், மேலும் அவர் தனது முன்னாள் கணவரின் அனைத்து சமூக ஊடக இடுகைகளையும் நீக்கினார்.

samantha

இந்நிலையில் சமந்தா தனது முன்னாள் கணவர் நாக சைதன்யாவின் ஒன்றுவிட்ட சகோதரர் அகில் அக்கினேனிக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார். அவர் எழுதினார், “இந்த ஆண்டு உங்களுக்கு சிறப்பாக அமைய வாழ்த்துக்கள். நீங்கள் தேடும் எல்லாவற்றிலும் நீங்கள் ஆசீர்வதிக்கப்படுவீர்கள் என்று நான் நம்புகிறேன், பிரார்த்தனை செய்கிறேன். கடவுள் ஆசீர்வதிக்கட்டும். அவர் நாகார்ஜுனா மற்றும் அவரது இரண்டாவது மனைவி அமலாவின் மகனான நடிகரின் அதிர்ச்சியூட்டும் புகைப்படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார். தனது திருமண நிலையைத் தாண்டி தனது முன்னாள் மாமியாரை வாழ்த்துவதற்காக சாமின் சைகையால் நெட்டிசன்கள் ஆச்சரியமடைந்துள்ளனர்.

samantha

விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் சமந்தா தமிழில் நடிக்கும் அடுத்த படம் ‘காத்து வாக்குல ரெண்டு காதல்’ படம் ஏப்ரல் 28ஆம் தேதி உலகம் முழுவதும் வெளியாகிறது. விஜய் சேதுபதி மற்றும் நயன்தாரா இப்படத்தில் அவருக்கு ஜோடியாக நடித்துள்ளனர். கிட்டியில் ‘யசோதா’, சாகுந்தலம்’, ‘சிட்டாடல்’ மற்றும் ‘காதல் ஏற்பாடுகள்’ ஆகியவையும் உள்ளன.