இன்றைய ராசிபலன் {06 ஏப்ரல் 2022}

0
46

மேஷம்

மேஷ ராசிக்கு இன்று நற்பலன் அதிகமாக கிடைக்கக்கூடிய நாளாக இருக்கும். வீடு, மனை போன்ற சொத்துக்கள் வாங்க திட்டமிடுவீர்கள். தொழில், வியாபாரிகளுக்கு லாபம் தரக்கூடிய நல்ல நாளாக இருக்கும். உத்தியோகஸ்தர்கள் பணியிடத்தில் சிறப்பான செயல்பாடுகளால் ஈர்க்கப்படுவார்கள்.

உங்களின் கடின உழைப்பால் கடினமான காரியங்களைக் கூட எளிதில் செய்து முடிப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் நல்ல லாபம் கிடைக்கும். உடல் நிலை சிறப்பாக இருக்கும். மற்றவர்களுடன் சுமுகமான உறவு இருக்கும். வேலை சம்பந்தமாக நீண்ட தூரப் பயணம் சாத்தியமாகும்.
மன அழுத்தத்திலிருந்து விடுபட யோகா, தியானம் செய்ய உங்களுக்காக சிறிது நேரம் ஒதுக்குங்கள்.

ரிஷபம்

ரிஷப ராசியினர் சிந்தனையும், செயலும் சீராக வைத்துக் கொள்ள வேண்டிய நாள். இன்று நீங்கள் ஆடை, ஆபரணங்கள் வாங்க வாய்ப்புள்ளது. வியாபாரத்தில் புதிய முயற்சி மேற்கொள்ள வாய்ப்புள்ளது.

உங்கள் செயலில் சில சவால்கள் ஏற்படலாம். மாணவர்கள் கல்வியில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய நாள். மனதில் மகிழ்ச்சி நிறைந்திருக்கும். காதல் தொடர்பான விஷயங்களில் விட்டுக் கொடுத்துச் செல்லவும். சிந்தித்துப் பேசவும்.

மிதுனம்

மிதுன ராசிக்கு இன்று அதிர்ஷ்டத்தின் உதவி கிடைக்கும். சிலர் பெரிய சாதனைகளை அடையக்கூடிய வாய்ப்பு உள்ளது. உங்கள் மீதான பணிச்சுமை குறைய வாய்ப்புள்ளது. இதனால் மன இறுக்கத்திலிருந்து விடுபடுவீர்கள். வணிகம், தொழில் செய்பவர்கள் நல்ல முடிவுகளை எடுப்பீர்கள். அதன் மூலம் நல்ல பண வரவு, லாபம் கிடைக்கும்.

அன்புக்குரியவருடன் சில மனக்கசப்பு ஏற்படலாம். விவாதம், வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட வேண்டாம். உணர்ச்சிகளைக் கட்டுப்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும்.

கடகம்

கடக ராசியினர் கடினமாக உழைத்து நன்மதிப்பு பெறக்கூடிய நாளாக இருக்கும். தொழில், வியாபாரம் மேம்படும். பழைய கால பிரச்சினைகளிலிருந்து மீண்டு வெற்றி அடைவீர்கள். சிக்கலான விஷயங்களை விரைவில் தீர்க்க முயல்வீர்கள். உங்கள் பழைய நண்பர்களை சந்திக்க வாய்ப்பு அமையும். உங்கள் மனது, முகத்தில் மகிழ்ச்சி பிரதிபலிக்கும்.
பணியிடத்திலும், குடும்ப உறவுகளிலும் மதிப்பு, மரியாதையுடன் பழகவும். மற்றவர்களிடம் கடுமையாக நடந்து கொள்ள வேண்டாம். . மேலதிகாரிகள் மற்றும் சக ஊழியர்களுடன் மோதல்களைத் தவிர்க்கவும்

சிம்மம்

சிம்ம ராசிக்கு மனதில் நிம்மதி ஏற்படக்கூடிய நாள். தங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களின் எதிர்பார்ப்புகளை நிறைவேற்றக்கூடிய நாளாக இருக்கும். நிதி நிலையில் இருந்த சிக்கல்கள் தீர்க்க முடியும். ஆக்கப்பூர்வமான பணிகளை செய்ய வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

மாணவர்கள் ஆசிரியர்களின் அறிவுரையைப் பின்பற்றவும். உடல் நலம் சீராக இருக்கும். நினைத்த காரியங்களை திட்டமிட்டு செயல்படுத்துவதால் வேலையில் முன்னேற்றம் உண்டாகும்.

மற்றவர்களுடன் கருத்து வேறுபாடு கொள்ளுதல், வாக்குவாதத்தில் ஈடுபடுவதைத் தவிர்க்கவும். சில விஷயங்களால் மன வருத்தத்தில் இருந்தாலும், மாலையில் மகிழ்ச்சிகரமான சூழல் ஏற்படும்.

கன்னி

கன்னி ராசியினருக்கு மகிழ்ச்சிகரமான நாள். உங்கள் செயல்பாடு சிறப்பாக இருக்கும் என்பதால் மதிப்பு அதிகரிக்கும். நண்பர்கள், உறவினர்கள் மூலம் ஆதாயம் பெறுவீர்கள்.குடும்ப விஷயங்கள், சொத்து பற்றிய விஷயங்களை ரகசியமாக வைத்துக் கொள்ளவும். பிறரிடம் கலந்து கொள்ள வேண்டாம்.

வேலையில் அலட்சியம் வேண்டாம். வியாபாரத்தில் நல்ல முன்னேற்றம் ஏற்ற்படும். ஆரோக்கியம் சிறக்கும். உங்கள் அறிவுரை மற்றவர்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். தொழில் தொடங்கும் உங்கள் கனவு இன்று நனவாகும். மன உறுதியுடன் இருப்பீர்கள்.

துலாம்

துலாம் ராசிக்கு இன்று நாள் முழுவதும் சந்திராஷமம் இருப்பதால் உங்கள் செயல்களில் கவனம் தேவை. புதிய ஒப்பந்தங்களில் கையெழுத்திட வேண்டாம்.
குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கக்கூடிய நாளாக இருக்கும். இரும்பு, உலோகம் வியாபாரம் செய்பவர்களுக்கு சிறந்த நாளாக இருக்கும். தினசரி வேலையில் சரியான திட்டமிடல் தேவை. தைரியத்தை இழக்காமல், கடினமான சூழ்நிலையை எதிர்கொள்ளுங்கள். இன்று உற்சாகம் நிறைந்ததாக இருக்கும். பெறுவதை விட கொடுப்பது எப்போதும் நிறைவைத் தரும்.

விருச்சிகம்

விருச்சிக ராசிக்கு எதிர்பார்ப்புகள் நிறைவேறக்கூடிய நாளாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களின் கருத்தைக் கேட்டு பெரிய முடிவுகளை எடுக்கவும். வேலை தொடர்பான விஷயங்கள் சிறக்கும். சுறுசுறுப்புடன், உங்கள் ஒவ்வொரு பணியை செய்து மிக எளிதாக முடிப்பீர்கள். மாணவர்கள் தேர்வு-போட்டிகளில் வெற்றி பெறுவார்கள்.

இன்று செலவு கட்டுப்படுத்த வேண்டிய நாள். பேச்சில் கனிவும், செயலில் பொறுமையும் தேவை.

தனுசு

இன்று இனிமையாக பேசுவது நல்லது. கடுமையான பேச்சுக்களைத் தவிர்ப்பதும், உணர்ச்சிவசப்படுவதையும் தவிர்க்கவும். மற்றவர்களின் விவகாரங்களில் தலையிடாமல் இருப்பது நல்லது. நிதி நிலை சற்று சங்கடங்களைத் தரும். பணிச்சுமை அதிகரிக்க வாய்ப்புள்ளது. கடுமையாக உழைக்க வேண்டி வரும்.

வேலையில் சோர்வடைவீர்கள். உங்கள் வழக்கமான பணிகளைச் செய்ய சரியான திட்டமிடல் தேவை. இல்லையெனில் பணிகள் தாமதமாகலாம். ஆரோக்கியம் நன்றாக இருக்கிறது, துரித உணவைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்யுங்கள். நாள் முழுவதும் அமைதியாகவும் நிதானமாகவும் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள்.

மகரம்

உங்களின் ஆரோக்கியம் சிறப்பாக இருக்கும். உங்கள் நிலுவை பணிகளை முடிக்க கவனம் செலுத்துங்கள். வேலை சிறக்க சாதகமான நாளாக இருக்கும்.

காதல் விஷயங்கள் நன்றாக இருக்கும். உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் இடையிலான புரிதல் படிப்படியாக மேம்படும். உங்களுக்கு நல்ல அதிர்ஷ்டங்கள் ஏற்படும்.
தொழில், வியாபாரம் சார்ந்த சலுகைகள் கிடைக்கும். தொழிலில் புதிய ஒப்பந்தங்கள் கிடைக்கும். நண்பர்களின் உதவி தேவைப்படும்.

கும்பம்

நீங்கள் உங்கள் குடும்பத்துடன் செலவிட விரும்பிய மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இலவச நேரத்தைப் பெறுவீர்கள். இது ஒவ்வொரு குடும்ப உறுப்பினரின் முகத்திலும் புன்னகையை வரவழைக்கும். உங்கள் வீட்டு வேலை மற்றும் காதல் உறவை சமநிலைப்படுத்த முடியும். இரண்டும் உங்களுக்கு சமமாக முக்கியமானதாக இருக்கும்.

தொழில்நுட்பப் பணிகளில் ஈடுபடுபவர்களுக்கு ஏற்ற நாள். நிர்வாக வேலைகள் உள்ளவர்களுக்கு சராசரி நாள் எதிர்பார்க்கலாம். பணியிடத்தில் உங்கள் உற்சாகம் குறிப்பிடத்தக்கதாக இருக்கும். புதிய விஷயங்களைக் கற்றுக்கொள்ள நீங்கள் தயாராக இருப்பதாக விநாயகர் உணர்கிறார். செயல்பாட்டில் நேர்மறையான மாற்றத்தை வரவேற்க இது ஒரு நல்ல நேரம்.

நிதி திட்டமிடல் அல்லது நிதி முன்னேற்றத்திற்கு நாள் அவ்வளவு சிறப்பாக இல்லை. உங்கள் செலவுகள் அதிகரிக்கும். அன்றாடத் தேவைகள், பயணம் மற்றும் உடல்நலப் பிரச்சினைகளுக்குப் பின்னால் பணத்தைச் செலவிடுவீர்கள்.

மீனம்

இன்று உணர்ச்சிகரமான நாளாக இருக்கும். சில ஆக்கப்பூர்வமான வேலைகளில் ஈடுபடுவீர்கள். உங்களின் எதிர்காலம் குறித்து ஆழமாகச் சிந்திப்பீர்கள். காதலில் உணர்ச்சிவசப்படக்கூடிய நிலை இருக்கும். துணையுடன் விட்டுக் கொடுத்துச் செல்ல நெருக்கமான, அன்பான நாளாக இருக்கும்.

பங்கு சந்தை முதலீடு, வர்த்தகத்தில் முதலீடு செய்வதில் அதிக கவனம் தேவை. முதலீடு நல்ல லாபத்தை தரக்கூடியதாக இருக்கும். கோபத்தைக் கட்டுப்படுத்தி உங்கள் வேலைகளை செய்வதும், பழகுவதும் அவசியம்.