இன்று இந்த ராசிக்காரர்கள் வீண் வாக்குவாதங்களைத் தவிர்க்கவும்

0
41

மேஷம்

இன்று நீங்கள் பேசும் போது வார்த்தைகளை மிகவும் கவனமாகப் பயன்படுத்துங்கள். இல்லையெனில் உங்கள் கட்டுபாடற்ற நாக்கு உங்களுக்கு பெரிய சிக்கலை ஏற்படுத்தும். அலுவலகத்தில் பணிச்சுமை அதிகமாக இருக்கும். நீங்கள் கூடுதல் நேரமும் வேலை செய்ய வேண்டியிருக்கும். நீங்கள் அரசு வேலைக்கு முயற்சித்தால், உங்கள் முயற்சிகளைத் தீவிரப்படுத்த அறிவுறுத்தப்படுகிறது. வணிகர்கள் இன்று நல்ல நிதி ஆதாயங்களைப் பெறலாம். குறிப்பாக, உங்கள் பணி எண்ணெய் தொடர்பானதாக இருந்தால், நீங்கள் எதிர்பார்த்த பலன்களைப் பெறுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம். குடும்ப வாழ்க்கையில் நிலைமைகள் சாதாரணமாக இருக்கும். இன்று உங்கள் குடும்பத்துடன் அதிக நேரம் செலவிட உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்காமல் போகலாம். ஆரோக்கியத்தின் அடிப்படையில் இன்று கலங்க வாய்ப்புள்ளது.

மிதுனம்

இன்று உங்களுக்கு மிகவும் பொழுதுபோக்காக இருக்கும். நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருடன் நேரத்தை சிறப்பாக செலவிடுவீர்கள். மனம் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். கவலை இல்லாமல் இருப்பீர்கள். பண வரவு வழக்கத்தை விட சிறப்பாக இருக்கும். இன்று நீங்கள் எந்த விலையுயர்ந்த பொருளையும் வாங்கலாம். இது தவிர, தாய் அல்லது தந்தையிடமிருந்து நல்ல பரிசையும் பெறலாம். உத்தியோகஸ்தர்கள் தங்கள் மேலதிகாரிகளிடமிருந்து சில முக்கிய ஆலோசனைகளைப் பெறலாம். அவர்களின் அறிவுரைப்படி நடந்தால், உங்களுக்கு மிகுந்த நன்மை விளையும். வியாபாரிகளுக்கு பெரிய ஒப்பந்தம் செய்ய வாய்ப்பு கிடைக்கும். உங்கள் உடல்நிலை நன்றாக இருக்கும்.

கடகம்

இன்று உங்கள் இயல்பில் சில மாற்றங்கள் ஏற்படலாம். மேலும் நீங்கள் பிறருடன் தேவையில்லாமல் சண்டையிடலாம். நாளின் இரண்டாம் பகுதியில், வீட்டின் எந்த உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்தைப் பற்றியும் நீங்கள் மிகவும் கவலைப்படுவீர்கள். மருத்துவர் மற்றும் மருத்துவமனைக்கு நிறைய செலவு செய்ய வேண்டியிருக்கும். பணத்தைப் பற்றி பேசும்போது, தேவையற்ற செலவுகளைத் தவிர்க்கவும். இந்த நேரத்தில் நீங்கள் சேமிப்பில் கவனம் செலுத்த அறிவுறுத்தப்படுகிறது. உத்தியோகஸ்தர்கள் சரியான நேரத்திற்கு அலுவலகத்திற்குச் செல்ல முயற்சிக்கவும். உங்கள் கால தாமதம் இன்று உங்கள் முதலாளியின் மனநிலையை கெடுத்துவிடும். வணிகர்கள் நிதிக் கட்டுப்பாடுகளை எதிர்கொள்ளலாம். உங்கள் மன அமைதியைப் பேண, கடவுள் வழிபாட்டில் அதிக கவனம் செலுத்த அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

சிம்மம்

வேலையில் இன்று நீங்கள் நல்ல பலன்களைப் பெறலாம். அலுவலகத்தில் மேலதிகாரிகள் உங்கள் செயல்களை மிகவும் பாராட்டுவார்கள். இது உங்கள் தன்னம்பிக்கையை அதிகரிக்க செய்யும். மேலும், சிறந்ததை கொடுக்க உங்களை ஊக்குவிக்கும். வியாபாரிகள் தங்களின் சில முக்கியமான வேலைகளில் பெரிய இடையூறு ஏற்பட்டால், பிரச்சனை இன்று தீர்க்கப்படும். நிதி நிலைமை நன்றாக இருக்கும். சிந்தித்து செலவு செய்தால் பிரச்சனையே இருக்காது. இன்றும் நீங்கள் கடன் வாங்குவதைத் தவிர்க்க வேண்டும். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், வீட்டின் உறுப்பினருடன் உங்களுக்கு பிரச்சனை இருந்தால், இன்று அவர்களை சமாதானப்படுத்த முயற்சிக்கவும். உங்களுக்கிடையேயான பதற்றம் முடிவுக்கு வரலாம். ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை இன்று சாதாரணமாக இருக்கும்.