பிரான்ஸில், நடுராத்திரியில் சுரங்கத்திற்குள் மாட்டிக்கொண்ட 1400 பயணிகள்!

0
258
RER service struggled tunnel France news

RER A சேவை செயலிழப்பு Charles de Gaulle-Etoile நிலையத்துக்கும் La Défense நிலையத்துக்கும் இடையே உள்ள சுரங்கத்துக்குள் இடம்பெற்றுள்ளது. புதன்கிழமை இரவு 11 மணிக்கு சுரங்கத்துக்குள் சென்றுகொண்டிருந்த RER A திடீரென தடைப்பட்டு நின்றது. 3 மணி நேரத்துக்கும் மேலாக பயணிகள் சுரங்கத்துக்கு நடுவே சிக்கிக்கொண்டனர். RER service struggled tunnel France news

அந்த ரயிலிற்குள் 1,400 பயணிகள் இருந்துள்ளனர். திடீரென சுரங்கத்துக்குள் சேவை தடைப்பட்டதும், பயணிகளுக்கிடையே பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. அதன் பின்னர் ஏனைய அதேவழி சேவைகள் அனைத்தும் இரத்துச் செய்யப்பட்டன. தடைப்பட்டதுக்குரிய காரணங்கள் இதுவரை அறியமுடியவில்லை. பின்னர் அதிகாலை 1.30 மணிக்கு அனைத்து பயணிகளையும் தொடரூந்துக்குள் இருந்து வெளியே மீட்டனர்.

இந்த தொடரூந்து தடையால், மிகுந்த புழுக்கத்துக்குள் பயணிகள் சிக்கிக்கொண்டனர். பலர் இது குறித்து தங்கள் விசனங்களை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர். RATP இரவோடு இரவாக திருத்தப்பணிகளை மேற்கொண்டு அதிகாலையில் சேவையினை வழமைக்கு கொண்டு வந்துள்ளனர்.

இன்னும் பல சுவாரஸ்யமான செய்திகள்

தேவாலயத்தில் அந்த நடிகை நிர்வாணமாக நின்றதால் பரபரப்பு…(புகைப்படம் உள்ளே)!
பரிஸில் தொழிற்சாலையிலிருந்து 200°c வெப்பம் வெளியேற்றம்… தொடரும் பதற்றம்…!
இந்த தென்னிந்திய பிரபல நடிகை ஓரினச்சேர்க்கையாளரா? நீதிமன்ற தீர்ப்பை அவரது துணையுடன் சேர்ந்து கொண்டாடினாராம்…!
“மகத் சொன்ன அந்த பீப் வார்த்தையை நானும் சொல்லணுமா? சொல்லி வெளியேறனும்னு ஆசைப்படுறீங்களா மும்தாஜ்… ” விளாசிய சென்றாயன்…!
பிரான்ஸிற்கு றக்பி பயிற்சிக்காக சென்ற இளம் வீரர் மரணம்!
பிரான்ஸ் வீதிகளில் திடீரென ஏற்பட்ட மாற்றம்!
எமது ஏனைய தளங்கள்