மரணத்தை ஏற்படுத்திய சுவிஸ் விமான விபத்திற்கு பின் செயல்படும் வின்டேஜ் விமானங்கள்….

0
324
vintage planes fly fatal swiss crash tamil news

20 உயிர்களை பலி எடுத்த 2ம் உலகப் போரின் போது தயாரிக்கப்பட்ட Junker Ju-52 விமானத்தின் விபத்திற்கு பின் இரண்டு வாரங்களுக்கு பிறகு மீண்டும் Ju-Air விமானங்கள் இயங்கத் தொடங்கவுள்ளன. vintage planes fly fatal swiss crash tamil news

ஆகஸ்ட் 16ம் திகதி வரை விமான சேவை எதுவும் இல்லை என்று இன்று நாம் கருதுகிறோம். ஆனால் ஆகஸ்ட் 17ம் திகதி நாம் விமானப் பணிகளை மீண்டும் தொடங்குகிறோம், “என்று Ju-Air செய்தித் தொடர்பாளர் Christian Gartmann சுவிஸ் பொது வானொலியான SRF இடம் கூறினார்.

சுவிட்சர்லாந்தில் உள்ள Piz Segnas ல் சனிக்கிழமை அன்று 17 பயணிகள் மற்றும் மூன்று விமான குழு உறுப்பினர்கள் கொல்லப்பட்டதில், பழங்கால விமானங்களில் ஒன்றான ஜூ-ஏர் தன்னார்வ அடிப்படையில் செயல்பாடுகளை நிறுத்தியது.

ஜு-ஏர் ஆரம்பத்தில் விபத்து பற்றி மேலும் விரிவான தகவல்கள் பெறும் வரை வரலாற்று விமான சேவைகளை மீண்டும் நடத்த முடியாது என்றது. விபத்துக்கான காரணத்தை அறிய சுவிஸ் பாதுகாப்பு புலனாய்வு ஆணையத்தால் விசாரணைகள் நடத்தப்படுகிறது.

tags :- vintage planes fly fatal swiss crash tamil news
மேலதிக உலக செய்திகள்
பாகம் 2: யார் இந்த யாஷிகா ஆனந்த்??
சுவிஸ் செக்ஸ் நிறுவனம் வர்த்தக முத்திரை மீறலுக்காக இலாப தண்டம் செலுத்துகிறது!!
முன்மொழியப்பட்ட ஊதிய வெட்டுக்களுக்கு எதிராக ரயில் தொழிலாளர்கள் கண்டனம்
சுய பரிசோதனை HIV கிட் சுவிட்சர்லாந்து சந்தையில் விற்பனக்கு
ஈரானிய ஜனாதிபதி சுவிட்சர்லாந்திற்கு உத்தியோகபூர்வ விஜயம்
தமிழீழ விடுதலைப் புலிகளுக்கு சுவிஸ் வழங்கிய அங்கீகாரம்; வரலாற்று தீர்ப்பு

எமது ஏனைய தளங்கள்