ஆம்ஸ்டர்டம் ப்ரைட் திருவிழாவில் பிக்பாக்கெட்காரர்களிடம் கவனமாக இருக்குமாறு பொலிசார் அறிவிப்பு

0
99
beware pickpockets pride festival Amsterdam tamil news
Canal Parade Gay Pride

ப்ரைட் விழா தற்போது ஆம்ஸ்டர்டாமில் நடந்து வருகிறது. இந்த காலக்கட்டத்தில் பிக்பாக்கெட்காரர்கள் அதிகமாக செயல்பட்டு வருவதாக பொலிசார் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளனர். இந்த விழாவில் கலந்து கொள்வோர் கூடுதல் எச்சரிக்கையோடு இருக்கவும், திருட்டுகளுக்கு எதிரான நடவடிக்கைகளை எடுக்க வேண்டும் என்றும் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார்.beware pickpockets pride festival Amsterdam tamil news

பொலிஸின் படி, திருடர்கள் பகல் வேளையில் பகல் மற்றும் இரவு நேரங்களில் வெவ்வேறு வழிகளைப் பயன்படுத்தி திருடுகின்றனர். பகல் வேளைகளில், அவர்கள் கூட்டத்தை பயன்படுத்துகின்றனர், அதாவது யாரோ ஒருவர் கூட்டத்தில் இடிக்கும் போது, அவர்கள் களவாடப்படுகிறார்கள் என எண்ணுவதில்லை. திருடனும், கூட்டத்தில் மறைந்து விடுகிறான்.

இரவில், வெவ்வேறு தந்திரோபாயத்தைப் பயன்படுத்துகின்றனர். அவர்கள் “கால்பந்து தந்திரம்” அல்லது “நடன தந்திரம்” மூலம் இணக்கமாக அணுகுகின்றனர். களவாடப்படுகிறவர் கவனிக்காத போது அவர்கள் திருடப்பட்டுவிடுகிறார்கள். “சில நேரங்களில் இந்த இணக்கமான அணுகுமுறை வன்முறை மாறும்”, என பொலிஸ் எச்சரிக்கிறது.

பைகளை கண்பார்வையில் வைத்திருக்கும் படி மக்களை பொலிசார் கேட்டுக்கொள்கின்றனர்.

tags :- beware pickpockets pride festival Amsterdam tamil news
மேலதிக உலக செய்திகள்
பாகம் 2: யார் இந்த யாஷிகா ஆனந்த்??
சுவிஸ் செக்ஸ் நிறுவனம் வர்த்தக முத்திரை மீறலுக்காக இலாப தண்டம் செலுத்துகிறது!!
முன்மொழியப்பட்ட ஊதிய வெட்டுக்களுக்கு எதிராக ரயில் தொழிலாளர்கள் கண்டனம்
சுய பரிசோதனை HIV கிட் சுவிட்சர்லாந்து சந்தையில் விற்பனக்கு
ஈரானிய ஜனாதிபதி சுவிட்சர்லாந்திற்கு உத்தியோகபூர்வ விஜயம்
தமிழீழ விடுதலைப் புலிகளுக்கு சுவிஸ் வழங்கிய அங்கீகாரம்; வரலாற்று தீர்ப்பு

எமது ஏனைய தளங்கள்