45 வீதமான சிறுமியரே HPV க்கு எதிரான தடுப்பூசிகளை பெற்றுள்ளனர்

0
262
dutch toddlers 45 percent girls vaccinated

கடந்த ஆண்டு நெதர்லாந்தில் உள்ள 2 வயதானவர்களில் 90.2 சதவீதத்தினரே தங்களது தடுப்பூசிகளை பெற்றுக் கொண்டுள்ளனர். இவர்களில் 2016 ஆம் ஆண்டை விட 1,720 குழந்தைகள் குறைவாக உள்ளனர். மேலும் 45 சதவீத பெண்கள் மட்டுமே HPV க்கு எதிராக தடுப்பூசி பெற்றுள்ளனர். இந்த வைரஸ் கர்ப்பப்பை புற்றுநோயை ஏற்படுத்தக்கூடியது. பொது சுகாதார நிறுவனம் RIVM இந்த வருடாந்த புள்ளிவிவரங்களை வெளியிட்டுள்ளது.dutch toddlers 45 percent girls vaccinated

நெதர்லாந்தில் உள்ள குழந்தைகளுக்கு போலியோ, தட்டம்மை, டெட்டனஸ் மற்றும் கக்குவான் இருமல் போன்ற நோய்களுக்கு எதிராக தடுப்பூசி அளிக்கப்படுகிறது. உலக சுகாதார அமைப்பின் படி, மக்கள்தொகையில் 95 சதவிகிதம் பேர் தடுப்பூசி போடப்பட வேண்டும். மற்ற நோய்களுக்கு குறைவான வரம்பே உண்டு.

பெண் குழந்தைகள் 12 அல்லது 13 வயதாக இருக்கும்போது HPV க்கு எதிராக தடுப்பூசி அளிக்கப்படும். இந்த தடுப்பூசி 2009 தொடக்கம் வழங்கப்பட்டு வருகிறது. முன்னைய  ஆண்டுகளில், சுமார் 60 சதவீதம் டச்சு பெண்களுக்கு மட்டுமே இந்த தடுப்பூசி கிடைத்தது. கடந்த ஆண்டு 45 சதவிகிதம் பேர் மட்டுமே பெற்றுக் கொண்டனர். இதன் விளைவாக, ஒவ்வொரு ஆண்டும் 60 கர்ப்பப்பை வாய்ப் புற்றுநோய்கள் தடுக்கப்படாது என்று RIVM மதிப்பிடுகிறது. நெதர்லாந்தில் இது பெரும் சரிவாகக் கருதப்படுகிறது.

tags :- dutch toddlers 45 percent girls vaccinated
மேலதிக உலக செய்திகள்
பாகம் 2: யார் இந்த யாஷிகா ஆனந்த்??
சுவிஸ் செக்ஸ் நிறுவனம் வர்த்தக முத்திரை மீறலுக்காக இலாப தண்டம் செலுத்துகிறது!!
முன்மொழியப்பட்ட ஊதிய வெட்டுக்களுக்கு எதிராக ரயில் தொழிலாளர்கள் கண்டனம்
சுய பரிசோதனை HIV கிட் சுவிட்சர்லாந்து சந்தையில் விற்பனக்கு
ஈரானிய ஜனாதிபதி சுவிட்சர்லாந்திற்கு உத்தியோகபூர்வ விஜயம்
தமிழீழ விடுதலைப் புலிகளுக்கு சுவிஸ் வழங்கிய அங்கீகாரம்; வரலாற்று தீர்ப்பு

எமது ஏனைய தளங்கள்