சுவிட்சர்லாந்து பூகோளமயமாக்கலின் மிகப்பெரிய பொருளாதார நலன்களைக் காண்கிறது

0
242
Switzerland greatest economic benefits globalization, Switzerland greatest economic benefits, Switzerland greatest economic, greatest economic benefits globalization, benefits globalization, Tamil Swiss news, Swiss Tamil news

பல தொழில்மயமாக்கப்பட்ட நாடுகளில், பூகோளமயமாக்கலின் ஆபத்துக்களைப் பற்றிய கவலைகள் இருந்தபோதிலும், வெள்ளியன்று வெளியிடப்பட்ட ஒரு ஆய்வானது, தொழில்மயமாக்கப்பட்ட நாடுகள்  பூகோளமயமாக்கலினால்  பெருமளவிலான பொருளாதார இலாபங்களை ஈட்டி வருகிறது என்று காட்டுகிறது.Switzerland greatest economic benefits globalization

பெர்டெல்ஸ்மன் அறக்கட்டளையால் பிராங்கோஸ் மாநகராட்சி நிறுவனத்தால் நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டு வெள்ளிக்கிழமையன்று பிரசுரிக்கப்பட்ட இந்த ஆய்வறிக்கை, 1990 மற்றும் 2016 ஆம் ஆண்டுகளில் 42 தொழில்மயமான மற்றும் தொழில்மயமாகிக் கொண்டிருக்கிற நாடுகளில் தலைநகரின் உண்மையான மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியை (GDP) அளவிட்டது. அந்த காலத்தில், உண்மையான மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியானது சுமார் € 1 டிரில்லியன் (CHF1.2 டிரில்லியன்) சராசரியாக வருடத்திற்கு சராசரியாக கணக்கெடுப்பு செய்யப்படுகிறது.

மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியில் அனைத்து நாடுகளும் நேர்மறையான வளர்ச்சியைக் கண்டபோது, தீவிர மாறுபாடு ஏற்பட்டது. 1990 மற்றும் 2016 ஆம் ஆண்டுகளுக்கு இடையில் சுவிஸ் நிறுவனம், உலகமயமாக்கலால் சராசரியாக ஆண்டுக்கு 1,190 யூரோ அதிகரித்து முன்னிலையில் வந்தது. ஜப்பான், பின்லாந்து, அயர்லாந்து மற்றும் இஸ்ரேல் ஆகியவையும் வளர்ச்சி கண்டன.

“உலகமயமாக்கல் சமூக நலன்களை தெளிவாக உருவாக்க முடியும், பாதுகாப்புவாதம் என்பது சரியான பாதை இல்லை”என்று ஒரு அறிக்கையில் Bertelsmann அறக்கட்டளை தலைமை நிர்வாக அதிகாரி Aart De Geus கூறினார்.

Switzerland greatest economic benefits globalization, Switzerland greatest economic benefits, Switzerland greatest economic, greatest economic benefits globalization, benefits globalization, Tamil Swiss news, Swiss Tamil news

Tamil News Groups Websites

ஓரினச் சேர்க்கையாளர்களின் முதல் ஒன்று கூடல்!!
2018 உலகக் கோப்பைக்கான உத்தியோகபூர்வ பந்தை அங்கீகரித்த சுவிஸ்